Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nana atakamatwa na rushwa leo???

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Jul 31, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jul 31, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Kama kawaida kuona taarifa ya habari wana ccm wakikamatwa bila kuangalia vyeo vyao
    leo hii tabiri nani atakamatwa na rushwa wakijiandaa kwenye mchakato halisi
     
Loading...