Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nan anajua! Yanayo tokea 4m 6 NECTA...

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Haroun jotham, Sep 29, 2012.

  1. Haroun jotham

    Haroun jotham Member

    #1
    Sep 29, 2012
    Joined: Dec 1, 2011
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwenye habar yeyote kuhus kufanyika kwa necta 4m6 inafanyika mwez wa 5 au wa2. Na ratiba ilisha tokaga ktmbo ya mwz wa2! Mchango wnu wana jf
     
  2. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,426
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Mjadala huu umeelezwa kwa kina kule kwenye Jukwaa la Elimu, pia kuna habari iliyoandikwa na The Guardian la jana. Nenda huko Elimu utapata jibu kwa urahisi kabisa.
     
Loading...