Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Namzimikia sana Faizafoxy!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Kigarama, Jan 31, 2012.

  1. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #1
    Jan 31, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kama kuna kina dada ninaowazimikia humu Jamii Forums.

    Basi FaizaFoxy ni nambari wani. Huyu dada kwa kweli ni mjuvi wa Lugha na jasiri wa kutetea hoja zake hata kama ziko Upogo, ni mtamu wa kupanga mtiririko wa mawazo yake Ingawa mawazo yake mengi siyakubali kabisa na ni mtoto wa mjini haswa kwa aina yake ya matumizi ya Lugha.

    FaizaFoxy anazo kumbukumbu nyingi kuhusu Kariakoo ingawa natofautiana naye kwenye kuamini kwake kwamba Kariakoo ni ya watu fulani tu. Yaani wale wale kwa miaka nenda miaka rudi,watu wapya wanaoishi Kariakoo hivi sasa kwa FaizaFoxy si wanakariakoo bali ni "wakuja".

    FaizaFoxy ananivutia sana na kama tungekutana enzi zile wakati wa Fanifani na fete za Mnazi Mmoja inawezekana kabisa leo hii angekuwa ni Mrs kigarama. FaizaFoxy anautetea sana utu wa mwanamke kwenye kuwakilishwa kijamii na tabia njema kwa wanawake.

    Mimi ni mswahili na FaizaFoxy kingine anachonivutia nacho ni uwezo wake wa kuendesha mipasho na kusuta watu kama vile tuko mitaa ya uswazi tunashuhudia muuza mapupu anasutwa na mkusanya skrepa.

    Namzimikia Faiza Foxy.
     
  2. Pindima

    Pindima JF-Expert Member

    #2
    Jan 31, 2012
    Joined: Aug 16, 2011
    Messages: 349
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mimi juzi alinishushua ila nilipata funzo kwa kupitia hilo shushuo lake!!
     
  3. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #3
    Jan 31, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Usipomjua FF unaweza usilale kwa jakamoyo atakalo kuachia!!
     
  4. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #4
    Jan 31, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Wewe utakuwa ni jini Mahaba unazimikia ajuza!!!!
     
  5. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #5
    Jan 31, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Waarabu wa pemba wanjuana kwa vilemba
     
  6. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #6
    Jan 31, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,319
    Likes Received: 8,974
    Trophy Points: 280
    Mzee wa reverse na Front upo? naona ulipotea, salama huko utokako?
     
  7. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #7
    Jan 31, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,319
    Likes Received: 8,974
    Trophy Points: 280
    Umechelewa jamvini karamu imeshaliwa!
     
  8. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #8
    Jan 31, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,319
    Likes Received: 8,974
    Trophy Points: 280
    Samahani kama nimekukwaza, ni mambo ya JF, huwa sikusudii kumuumiza mtu.
     
  9. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #9
    Jan 31, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,061
    Likes Received: 6,739
    Trophy Points: 280
    hahahaha

    wanchekesha ff
     
  10. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #10
    Jan 31, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Mi nadhani FF ni mwanaume sio mwanamke, maana mwanamke ni mtu wa heshima aropokoropoki hovyo
     
  11. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #11
    Jan 31, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,326
    Likes Received: 593
    Trophy Points: 280
    Ngoja nipite tuu
     
  12. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #12
    Jan 31, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hakuna halau au tende zilizobaki bibie!?
     
  13. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #13
    Jan 31, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,319
    Likes Received: 8,974
    Trophy Points: 280
    Mwanamme ndio kaumbwa kutokuwa na heshima?
     
  14. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #14
    Jan 31, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,319
    Likes Received: 8,974
    Trophy Points: 280
    Hata kokwa zimetupwa, zimemea, zimekuwa mitende na sasa zinazaa tena! Ya leo hayo?
     
  15. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #15
    Jan 31, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mh! Nawahi bar!
     
  16. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #16
    Jan 31, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Ni kawaida mwanaume kwa mwanaume kuongea lolote lakini sio mwanamke especially mwanamke mwenyewe akishavaa ushungi kichwani
     
  17. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #17
    Jan 31, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,319
    Likes Received: 8,974
    Trophy Points: 280
    Ushungi unahusiana nini na kuongea?

    Nioneshe nilichokukwaza hata unishambulie bila mpango. Unanshangaza! wengi wenu huwa hampendi ukweli na mfumo dume unawafanya muone kuwa wanawake ni watu wa kukaa kimya na hawajui kitu, hiyo inatokana na malezi uliyolelewa nayo.

    Wanawake wa Kiislaam tuna rights zetu kwa zaidi ya miaka 1400 leo. Usione ushungi kuwa ni kitu cha ajabu hata ma nun wanauvaa huo, kwanini?
     
  18. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #18
    Jan 31, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Basi nitakula tende za hiyo mitende mipya. Lakini ujuzi hauzeeki!!
     
  19. Bumpkin Billionare

    Bumpkin Billionare JF-Expert Member

    #19
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 1,336
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Usanii huu achana nao. Vilaza wawili wamekubaliana waje kupeperushiana bendera. Hivi unaweza kumzimia FF kama hukushauriwa na mganga?!
     
  20. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #20
    Jan 31, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ushachokozwa!!
     
Loading...