Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Namzimia mume wa jirani

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by NOT ENOUGH, Feb 13, 2011.

  1. NOT ENOUGH

    NOT ENOUGH JF-Expert Member

    #1
    Feb 13, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 522
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Jamani mimi namzimia sana mume wa jirani yangu na nimefanya kila vitimbi lakini wapi nashindwa kumtia mtegoni. Madada wenzangu naombeni mbinu zaidi.
     
  2. L

    Lady G JF-Expert Member

    #2
    Feb 13, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 517
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    no comment
     
  3. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #3
    Feb 13, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,977
    Likes Received: 9,623
    Trophy Points: 280
    Mhhhhh!
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Feb 13, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    una hatari wewe....mmmh
     
  5. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #5
    Feb 13, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    then why do u comment?
     
  6. NOT ENOUGH

    NOT ENOUGH JF-Expert Member

    #6
    Feb 13, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 522
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    sijaona hatari yoyote hapo
     
  7. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #7
    Feb 13, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    sasa kwa mfano huyo mkewe akijua.....itakuwaje?
     
  8. Papa D

    Papa D JF-Expert Member

    #8
    Feb 13, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 684
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Sijaelewa maana yakohalisi!!
    Unamaana ya Kumtamani au kumpenda?
    Kama ni kumpenda jaribu kubadilisha eneo la kufanya mapenzi na mumeo yaani badala ya Kufanya naye mapenzi nyumbani nendeni sehemu kama hoteli au hifadhili.
    Kama ni kumtamani tambua kwamba baada ya huyo utatamani mwingine baadaye mwingine na mwingine mwisho wa siku jirani zako na rafiki zako watakutambua kwa jina la MALAYA!
     
  9. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #9
    Feb 13, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    My dear,naona umedhamiria,kama umefanya kila kitu haja respond,mpotezee,si kwamba hakuoni bali hakuhitaji,unajichoresha tu kwa tamaa ambazo una uwezo wa kuzizuia hata ukifanya bidii kidogo.....yaani mbele ya macho yake anakuona pepo fulani hivi linalotaka kumuharibia maisha yake.....mwanaume angekuwa anakutaka mbona tayari mngekuwa mbali? mtafute wa peke yako acha kuendekeza tamaa kwa wanaume wa wenzio waliotunzwa vizuri,tafuta wako mtengeneze vizuri.....you deserve your own man.....acha desperation,unaonekana kituko........

    Lakini pia waweza muuliza mkewe alimpataje kama ukiona huwezi kabisa!!!! :laugh::laugh::laugh:
     
  10. NOT ENOUGH

    NOT ENOUGH JF-Expert Member

    #10
    Feb 13, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 522
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Preta mjini kubanana hapa
     
  11. NOT ENOUGH

    NOT ENOUGH JF-Expert Member

    #11
    Feb 13, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 522
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Halafu Michelle wewe ni mtu wa kuni mind sana, hapa naona hujanisaidia sana sana umeniponda tu
     
  12. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #12
    Feb 13, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,307
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    mmmh,ni kweli au unatania?na kama ni kweli uliyoyaandika,sifikirii kama utapata support humu
     
  13. NOT ENOUGH

    NOT ENOUGH JF-Expert Member

    #13
    Feb 13, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 522
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Namtaka kimapenzi
     
  14. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #14
    Feb 13, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145

    Mi ni mtu wa kuku mind kivipi mpendwa? nieleweshe then tuendelee kujadiliana.......
     
  15. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #15
    Feb 13, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,214
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    ukishampata baadae ukumbuke kurudi kutuuliza wapi wanagawa zile dawa kupungunza makali eh?
     
  16. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #16
    Feb 13, 2011
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,380
    Likes Received: 1,155
    Trophy Points: 280
    una matatizo ya akili!
    Tafuta wa kwako.
    ushindwe ktkt jina la Mola!!
     
  17. M

    Mwadilifu Member

    #17
    Feb 13, 2011
    Joined: Feb 13, 2011
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nakucfu kw kuxprec hisia zako,siach kuwacf pia wanaforum wamethibtisha wao ni ma thinka,c kila wazo na hisia znazokujia ukubaliane nalo,ondosha kabsa wazo ilo kichwan mwako
     
  18. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #18
    Feb 13, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Watakaokupa ushaur wa kumpata,watakua wameshriki kutia doa ndoa ya jiran yako,wewe unataka cha mwenzako kwan wengne hawapo? Mwenzio juz kacharagwa viwembe vya uso,acha tamaa na usikute unalipa tu vizur,ila vitamaa vinakusumbua,au huwa hujisikii mnyegeresho unapokua na bwana mpaka uchukue mume wa mtu? Tena hata husikii uzito kuposti thread kama ii? Just be fair wewe ndo ungekua mkewe af ujue mwanamke mwngne anamtega unge feel aje?
     
  19. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #19
    Feb 13, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Kwani ana nini ambacho mwenza wako hana..., labda tuanze kuangalia from that angle..
     
  20. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #20
    Feb 13, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mi nakushangaa sana wewe NOT ENOUGH hivi kweli mpaka ujigonge kihivyo kwa huyo mume wa mtu inakuwaje? Inawezekana wewe ni mchunaji tu sasa umeona labda jamaa anafanya kazi sehemu nzuri ndiyo maana unajitia kumind kumbe umemind fedha zake tu! Mimi nijuavyo asilimia kubwa ya waume za watu wanaopendwa nje ya mahusiano yao ni kwa sababu ya mkwanja na hao wanawake hujiridhisha kuwa wanaweza kuhudumiwa bila shida toka kwao.
    Kuwa mume wa mtu halafu uwe kapuku kisha omba mchezo nje tena na mtu anayekujua kama hujaambia huyo mkeo hakutoshi?
    Nina shaka na wewe kuwa ni mtu wa kupenda mastarehe na upo tayari kwa mtu yoyote yule.
    Acha ujinga, mume wa mtu sumu wewe.
     
Loading...