Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Namzimia huyu mkaka jamani.............too bad ameoa....!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by pauline, May 18, 2011.

  1. pauline

    pauline JF-Expert Member

    #1
    May 18, 2011
    Joined: Dec 26, 2010
    Messages: 651
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    :A S 103::A S 103:


    sorry sana...lol
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. s

    shosti JF-Expert Member

    #2
    May 18, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hahahahah katulia sana kama sio staa bwana
     
  3. g

    gervase Member

    #3
    May 18, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Love has no limit. The same problem 2 me, bt she is married. Tuvumilie!
     
  4. pauline

    pauline JF-Expert Member

    #4
    May 18, 2011
    Joined: Dec 26, 2010
    Messages: 651
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hivi ukioa,unakoma kupenda watu i mean marriage si certificate na ring tu?au iko beyond that?.....nadhani nikiolewa nitaendelea kuflirt na watu nje ...lol:mod:
     
  5. pauline

    pauline JF-Expert Member

    #5
    May 18, 2011
    Joined: Dec 26, 2010
    Messages: 651
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wacha tu shosti natamani angetulia kwangu jamani,mkewe ana bahati sana..........
     
  6. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #6
    May 18, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ni kawaida kabisaaa kupenda/kutamani waliooa/kuolewa....ila usivuke mipaka...keep flirting...i enjoy flirting as well!!
     
  7. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #7
    May 18, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    mmmhhh nawe ukiwa na wako ukimtunza vizuri tutamtamani....utampata tu wako utasahau...vipi skype mpendwa,umeacha?
     
  8. Gbollin

    Gbollin JF-Expert Member

    #8
    May 18, 2011
    Joined: Oct 20, 2009
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Nizimie mimi Pauline. LOL
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #9
    May 18, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    unazimia nyimbo zake au unamzimia kimapenzi???maana nyimbo za huyu jamaa zipo makini sana
     
  10. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #10
    May 18, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    khaaaa!
     
  11. pauline

    pauline JF-Expert Member

    #11
    May 18, 2011
    Joined: Dec 26, 2010
    Messages: 651
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nimepotezea michele,mwili wangu hauko attractive,mie ni mnene halafu sina maziwa saa sita hahahahah,(sio confidence isssue ni ukweli i dont like the way i look naked,ningekuwa na mwili kama wale naowaona kny porn ningekuwa na confidence ya kustrip infront of him...huko skype hahahaaaaaaaaaaaa:A S-rose:
     
  12. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #12
    May 18, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Toba! naanguka jamani!
     
  13. Rangi Mbili

    Rangi Mbili Member

    #13
    May 18, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lazima tu utakuwa na matatizo..nyie mnaitwa Stalkers
     
  14. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #14
    May 18, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    yes,i enjoy flirting Kloro....!!
     
  15. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #15
    May 18, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    halaf aftermath ya flirt unaihandle vipi?, Twende mdogo mdogo niko mbali na gesti hapa.
     
  16. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #16
    May 18, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Ni wewe tu hujiamni Pauline wangu...there is always a means to make yourself look attractive and sexier....maziwa saa sita ya nini Pauline,unafikiri wataacha kuyatamani au kuyanyonya kwa kuwa ni saa kumi hayo yako?never...wewe tu...and fanya some exercise to be the way you wish to be....Its possible if you are willing!! Keep flirting gal and be confident of the way you are and love yourself better!kama mtu kakupenda kakupenda tu hakuna cha sijui saa mbili sijui unene....utakuwa attractive tu kwake yatosha!!
     
  17. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #17
    May 18, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Kiutu uzima...waga najua nafanya nini na malengo ni nini....so aftermath naimudu....leo inakuwaje uko mbali na gesti? au kuna mtu umemzimia mbali na guest??? manake wewe ukipenda hushikiki,unaenda hadi Samnge kumfuata mtu....l.o.l
     
  18. pauline

    pauline JF-Expert Member

    #18
    May 18, 2011
    Joined: Dec 26, 2010
    Messages: 651
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Thanks michelle kwa maneno ya busara....lakini huko mapenzi ya online nahisi ni magumu sababu hamna touching,kissing fondling i think yamebase na purely what you see....mie nahisi kwangu itakuwa ngumu kidogo kufanya lol,bora hayo mengine kama kunyonya anakunyonya sasa kukuangalia tuu pekee itakuwa ngumu labda mtu anipe tips cha kufanya huko.....:biggrin1::biggrin1::biggrin1::biggrin1:(anyway nimeshampotezea yule kaka kwangu mie hii kitu imekaa immoral kama kula tigo,mtu akiniomba niende naye online naona kanikosea adabu sijui kwa nini:biggrin1:)
    (
     
  19. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #19
    May 18, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Ujana maji ya moto bana, juzi nilitoka vidonda vya mdomo na nikiangalia nina vitamn c ya kutosha. Hafla usiku nikaota Kondomz zinaongea na mimi halaf kama zinanisuta hivi. Dah! nimeamua kuvikimbia vyanzo vyote vya uasherati inkluding gesti. Sasa naishi sehem flani, kulia kuna mskiti kushoto kuna kanisa.
     
  20. Rangi Mbili

    Rangi Mbili Member

    #20
    May 18, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii kitu ndo inaharibu akili yako...Umeruhusu pornstars to define you...unahitaji vidonge
     
Loading...