Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Namwonea huruma mwenzangu

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by ngoshwe, Oct 26, 2012.

  1. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #1
    Oct 26, 2012
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Brajec Club: Mwanaume mwenzangu yu karibu na meza yangu,namwonea huruma sana ni kama King Mswati, meza yake imezungukwa na mabinti kama sita ambao wanapiga nywaji kali. Ni mabinti wa chuo kwa aina ya maongezi yao, mshikaji ni kama M Congoman, hana kauli.
     
  2. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #2
    Oct 26, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,311
    Likes Received: 2,470
    Trophy Points: 280
    Jiunge na wewe...
     
  3. Autorun

    Autorun JF-Expert Member

    #3
    Oct 26, 2012
    Joined: Mar 21, 2008
    Messages: 550
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Fanya yako!
     
  4. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #4
    Oct 26, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    umenikumbusha mbal kitu cha brajec nataman kurudi mjini lol
     
  5. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #5
    Oct 26, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    duuh hapo jamaa laki mbili tatu lazima imtoke na hivo ni mwisho wa mwezi watu washapewa haki zao...basi kazi kweli kweli....watu watakoma wkend hii
     
  6. Mabreka

    Mabreka JF-Expert Member

    #6
    Oct 27, 2012
    Joined: Aug 29, 2012
    Messages: 709
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kuzaliwa mwanaume ni mtihani tosha.
    hapo unaunguza laki kadhaa halaf hata K hapati.
    Mi ndo maana naonekanaga mshamba
     
  7. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #7
    Oct 27, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Enzi hizo ukitoka mlimani city break ya kwanza brajec! lol
     
  8. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #8
    Oct 27, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hahahahah km ulikuwa waniona vile chezeya kupelekwa rural wallah wameniweza
     
  9. ney kush

    ney kush JF-Expert Member

    #9
    Oct 28, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 797
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    unamwonea huruma au unatamani
     
  10. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #10
    Oct 28, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,327
    Likes Received: 3,130
    Trophy Points: 280
    ndo fahari ya mwanaume wa kiafrika
     
  11. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #11
    Oct 28, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Wivu huo, mwache mwenzio atumie hela imzoee.
     
  12. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #12
    Oct 28, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Baelezeee! Wenzao wanalilia kuchunwa hawaoni wa kuwachuna.
    Hivi wanawake tusingekuwepo hela ingekuwa na thamani kweli?
     
  13. N

    Nyukibaby Member

    #13
    Oct 28, 2012
    Joined: Jun 16, 2012
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    fanya yako! Bro!
     
Loading...