Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

namwachia house girl nyumba nimechoka

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Loly, Jun 5, 2012.

  1. Loly

    Loly JF-Expert Member

    #1
    Jun 5, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 459
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    Na wasiwasi ananiibia mume bora nimuachie kabisa.
    Nimepewa ujumbe niwaletee!
     
  2. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #2
    Jun 5, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Mkumbushe huyo alokutuma kuwa Mwanamke Mpumbavu huibomoa nyumba yake kwa mikono yake mwenyewe. Wasiwasi tu umfanye amuachie nyumba mwanamke mwenzie??

    Asituchoshe akili hapa akha!
     
  3. Siri Sirini

    Siri Sirini JF-Expert Member

    #3
    Jun 5, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwani anashindwa nini kumfukuza huyo hg? Mwambie amtimue, atafute mwingine, kama ataona wanamwibia mmewe buc asiwalete akae yeye hom, eti uondoke kisa hg? Kichekesho
     
  4. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #4
    Jun 5, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    nikupe dawa umpe amroge house gal? Au kamchoka mumewe?
     
  5. Mapi

    Mapi JF-Expert Member

    #5
    Jun 5, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 6,833
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    Ni ajabu leo tembo kalemewa na mkonga wake
     
  6. Loly

    Loly JF-Expert Member

    #6
    Jun 5, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 459
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    haya nitamwamia lakini inauma
     
  7. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #7
    Jun 5, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Huyo hausigeli anastahili kila sifa ikiwa kampagawisha mzee na wewe pamoja mpaka unaikimbia nyumba, umeshindwa vimbwanga vyake. Hii kali!
     
  8. N

    Nteko Vano JF-Expert Member

    #8
    Jun 5, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 436
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Utakuwa wewe mwenyewe.
    Kama reception yako itakuwa inafanana na avtar yako basi bila shaka umeshakamata kidosho wa maana sasa unamtafutia sababu mume wako.
     
  9. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #9
    Jun 5, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    hebu atulie huko tena awe mpole kabisa aamue kwa busara mwenzie hapa alikuja na kubwa kuliko hili hgel katiwa mimba na mume lakin hadi leo bado yupo nyumbani kwake hajaondoka kumwacha binti so asituboe.

    amtimue kisha abaki na mumewe, asiangalie mazingira kwanza kwani solution itakuja tu, yaani ishu za nani atanlelea watoto aziweke kando. awe jasiri tu ataweza.
     
  10. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #10
    Jun 5, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Kwa nini uhuruhusu wasiwasi ukuumize badala ya kutafuta facts ili ukiumia uumie kihalali?? Au unamuhofia/ogopa/mnyali huyo mdada wa kazi kwa mumeo?? kuna kutojiamini hapa kama mke halali na mwanamke anayestahili kummiliki mume.

    Chunguza, njoo na ushahidi kuwa mumeo anamove na mdada wa kazi, tutakushauri but do not work on speculations
     
  11. MwalimuZawadi

    MwalimuZawadi JF-Expert Member

    #11
    Jun 5, 2012
    Joined: Sep 1, 2007
    Messages: 643
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Vitani watu kama hawa wnaotaka kuachia wasaidizi wa kazi nyumba zao huwa tunapiga risasi ya kichwa maana wanafifisha mapambano. Maisha ni mapambano... Au hajawekeza ndo maana hana cha kupoteza? Kirahisi namna hiyo? Women of today... aggggggghhhhhh!!!!!!!!!
     
  12. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #12
    Jun 6, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,787
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    saa tatizo wapi jamani wakati mzee alikuwa anahitaji utamu mkeo hayupo basi bora nionje huyu huyu wa humu ndani...less expense!!
     
  13. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #13
    Jun 6, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    MwanajamiiOne, hivi ndo napenda kusikia kutoka kwako. Sio kuwa victim wakati wote. Kupanga ni kuchagua. Kwa kweli hadi mwaka huu uishe, utakuwa mwali wetu umeiva. I'm proud if u

    Mtoa mada, unamuachia hgeli juu ya wasiwasi. Utawapunja na wa ofisini, ama huko wasiwasi hujapata? Ungeandika last will uwaachie kwa percentage wahasimu wote, kule bar anakokunywa kuna wahudumu, duka anakoshop, ofisini, na uweke sehemu ya 'na kadhalika' just in case manake surprise hazikosekani
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Bufa

    Bufa JF-Expert Member

    #14
    Jun 6, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 3,094
    Likes Received: 1,566
    Trophy Points: 280
    Aache tu sijui anamkomesha nani.
     
  15. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #15
    Jun 6, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    wanawake wengine bwana.....
    Kituo cha mabasi ubungo hakijui?
    Kwa nini asimrudishe kwao?

    Yaani umuajiri, umlipe mshahara na kumhudumia halafu akupande kichwani umuachie nyumba? Au kamchoka mumewe?
     
  16. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #16
    Jun 6, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    huu ni ujnga yani we hausigel akukimbize kwenye nyumba yako?Dawa ya tatizo si kulikimbia, kabiliananalo...na hilo lijimume lipapa looh...:drama:
     
  17. Elisha Mashamba

    Elisha Mashamba Verified User

    #17
    Jun 6, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwambie akae na hg wake ili amuombe japo utundu kwenye vituzi aiwezekani ushidwe ujanja na house girl wake.
     
  18. CORAL

    CORAL JF-Expert Member

    #18
    Jun 6, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,142
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    [MENTION] Loly [MENTION]/
     
  19. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #19
    Jun 6, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Anamsusia guruwe mihogo? wacha akumalizie shamba,ivi ukiwa kama mwanamke vp house girl anakua na mawasiliano ya kupitiliza na mumeo? alikua wapi mda wote? hizo safari za kwenda na mashoga harusini sijui kitchen party na mialiko isiyo ya lazima,nyumba nzima house girl anasafisha mpaka chumba unacholala na mumeo house girl anasafisha,nguo mpaka boxer ya mumeo house girl anafua sasa kabakisha nini ambacho wewe mama unacho house girl hana na inawezekana house girl mwingi wa michezo kuliko wewe mama anajituma kwenye sita kwa sita hatari,mwambie shosti ajiulize wapi amekosea na niaibu kumuachia nyumba house girl anajitukanisha...
     
  20. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #20
    Jun 6, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Gangamala mama, zidisha utamu kwa mmeo mpe anacho taka mwenzio hausi gelo anatoa tiGo wewe unabana shauri yako
     
Loading...