Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Namuuliza RPC TIBAIGANA ni huku ni kufulia asubuhi au ndo POLISI Shilikishi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kenge (Eng), Jan 18, 2011.

  1. K

    Kenge (Eng) JF-Expert Member

    #1
    Jan 18, 2011
    Joined: Dec 7, 2006
    Messages: 482
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Amini usiamini afande Tibaigana ni Suka anasanya route ya Muleba - Biharamuro na kigari chake aina ya NOAH. Nimeshuhudia mwenyewe ila kidogo inamwia vigumu pale akiingia kituoni/standi kwani anampa konda. Jk ndo tuseme Polisi unawaruhusu waporomoke na ni funzo lipi kwa jamii ya kipolisi, sio huyu tu!!!
     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    Jan 18, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Mhhhh hapana nachelewa kukubali hii
     
  3. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #3
    Jan 18, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kuna ukweli hapo?
     
  4. K

    Kishili JF-Expert Member

    #4
    Jan 18, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 289
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Haiwezekani maana alikusanya sana mirushwa kabla ya kustaafu, labda kama Tibaijuka kamfilisi kwenye kura za maoni! Wakomage kupenda kugombea chama cha kuwafilisi(rushwa)
     
  5. K

    Kituko JF-Expert Member

    #5
    Jan 18, 2011
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    jamaa alipiga sana fedha, sidhani kama ni kweli, basi kama ni kweli basi anaficha kwa sasa lakini ana fedha huyo
     
  6. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #6
    Jan 18, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,529
    Likes Received: 6,116
    Trophy Points: 280
    naamini anafanya hivyo just kujikeep fit, wastaafu wengi wakirelax, wana depreciate mapema.
     
  7. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #7
    Jan 18, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,214
    Likes Received: 253
    Trophy Points: 180
    na ile KIGUZA Motel ya Mkuranga je
     
  8. K

    Kenge (Eng) JF-Expert Member

    #8
    Jan 18, 2011
    Joined: Dec 7, 2006
    Messages: 482
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Ni kweli inawezekana akawa anazuga kwani hana haraka na ana maneno ya mizaa sana akiwa kwenye usukani mpaka abiria wanasema wee mzee endesha acha kuhubiri. Wanamwimiza kuongeza kasi. Majibu ni kuwa itakuwa aibu kusikika mzee kapata ajali. Amini usiamini yupo barabarani.
     
  9. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #9
    Jan 18, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwani hiyo si kazi? Mijitu mingine bwana, mlitaka aje kuwaomba fegi?
     
Loading...