Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Namuonea huruma cousin mwanamume wake kampa zawadi ya kitenge

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Natalia, Oct 4, 2012.

  1. N

    Natalia JF-Expert Member

    #1
    Oct 4, 2012
    Joined: Jul 3, 2011
    Messages: 3,486
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Yaani Dunia ya Leo zawadi kanga nimemwambie amrudishie na ampige kibuti
     
  2. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #2
    Oct 4, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Zawadi ni zawadi. Kwenye mapenzi zawadi ni vikorombwezo tu. Huwezi kumshauri mwenzio aachane na mpenzi wake kisa zawadi aliyopewa! But kama huyo ni “mwanaume wake“ as the title sayz, nakubaliana na wewe kabisa, mshikadau inabid awe anatoa angalau zawadi kama ki vitz! Kama hawezi ampigwe chini atafutwe mwingine!
     
  3. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #3
    Oct 4, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    kitenge ni sawa na khanga? kaz hipo
     
  4. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #4
    Oct 4, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    yaani ubuege gani ?? uonge vitz kwa sababu ya K? kwa lipi hasa? hiyo K inapiga mziki? ina ndimu na pilipili? ndio mana sie wengine timeone bora tuwekeze tbl..upuzi at best..
     
  5. Wi-Fi

    Wi-Fi JF-Expert Member

    #5
    Oct 4, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,830
    Likes Received: 271
    Trophy Points: 180
    mwambie ampige kibuti tu, kwani aoni wewe ulipewa benz???
     
  6. farkhina

    farkhina Platinum Member

    #6
    Oct 4, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 12,585
    Likes Received: 487
    Trophy Points: 180
    Nonsense

    Sent from my BlackBerry 9100 using JamiiForums
     
  7. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #7
    Oct 4, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,788
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    some women will be given cars houses na expensive holis...others watapata khanga chips kuku na labda simu....u see u gota be realistic ...so labda huyo cousin ni khanga material sio car material
     
  8. Emmadogo

    Emmadogo JF-Expert Member

    #8
    Oct 4, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,656
    Likes Received: 729
    Trophy Points: 280
    apewe benz my-foot, we ulitaka apewe zawadi ya UKIMWI ndo uone kapewa zawadi............mwambie ampige kibuti na umtafutie wa kumpa zawadi ya gari/nyumba............
     
  9. R

    Rubesha Kipesha Member

    #9
    Oct 4, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lol Hapo hakuna penzi ni kuchuna tu! Ulitegemea apewe nini? Mhh then unawaeleza wanajamvi
    jinsi ulivyosikitika!
     
  10. Imany John

    Imany John Verified User

    #10
    Oct 4, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,593
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    wonder why umeleta huu upuzi humu,wanaowapelekea wapenzi wao ma apple ya sauzi unawaweka kundi lipi?
    Wewe unayebagua zawadi huwezi kuja kumpata hata huyo wa kitenge, utaishia kuhonga wanaume ili upate penzi.
     
  11. p

    pusy monster Member

    #11
    Oct 4, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    it seemz ur a gold diger afu unataka ur cousin 2be lyk u 2, fu*k off ha lyf.......................
     
  12. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #12
    Oct 4, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    kupewa kitu,hiyo ni zawadi tosha,haijalishi hicho kitu kina thamani gani.uachane na mtu kwa kuwa kakupa kitenge?ha i make sense.mambo ya kutegemea mambo makubwa kwa mwenzako haifai.tafuta kwa nguvu zako.
     
  13. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #13
    Oct 4, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,681
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Welcome back Natalia. Nakupendea utofauti wako wa jinsi unavyopambanua mambo.:juggle:
     
  14. s

    sacha Member

    #14
    Oct 4, 2012
    Joined: Sep 29, 2012
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Upuuzi gani huo!!!ulitaka apewe nn!!inaonyesha hana mapz nae ila yupo kibiashra zaid..km vp apange bei ajulikana moja anauza ili mwanaume wake km anamudu anunue!!watu wanatafuta mapz ya dhat wengne kibiasshara zaid lol!.
     
  15. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #15
    Oct 4, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,732
    Trophy Points: 280
    Seconded mkuu!

    Unawekeza TBL mtimanyongo ukikushuka unakamata baamedi, buku tano tu unamtoa.

    Hii siyo karne ya kuhongea K wakati zimejaa tele mtaani free of charge.
     
  16. Jodoki Kalimilo

    Jodoki Kalimilo JF-Expert Member

    #16
    Oct 4, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 6,732
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 160
    Na ndio tumefika hapa wanaume wengi wanaonekana ni matapeli kumbe situation zinawa-force kuwa hivyo kwa kuwa zawadi zinaangaliwa based on gharama yake, kwa mtaji huo kwanini mtu asijifanye yupo juu ili aweze kuchukua mzigo though kwenye mapenzi watu wanatakiwa wawe real kama mtu uwezo wako ni kanga basi ndio huo huku ukiamini one day yes utakuja kumpa zawadi ya nguvu mpenzi wako.
     
  17. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #17
    Oct 4, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    teh teh..

    sio bamedi 2, pia kuna wachoma vitumbua, wadada wa saluni, mama lishe, watoto wa shule na wa vyuo, wote pia wanazo..
    matter of fact, kuna over 3 billion K's under the sun, sasa ningefurahi kujua hiyo K ya kuongewa vitz ina accessories zipi? je, ni customizable? lol
     
  18. Jodoki Kalimilo

    Jodoki Kalimilo JF-Expert Member

    #18
    Oct 4, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 6,732
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 160
    Watu wanatakiwa wawe real kwenye mapenzi na hii itaepusha usanii kwenye mapenzi na ndio maana watu wanaangukia kwa wapenzi ambao sio perfect match kwa kuwa wanaangalia zaidi thamani ya kitu hivyo wakikutana na mtu anaetumia pesa wanaona huyo ndio mwenyewe kumbe yeye anatumia fedha kama chambo akikutumia anaenda kuchagua kitu kingine. Watu lazima waelewe unapotaka mpenzi mwenye quality flani labda kielimu au kiuchumi na wewe ujiangalie ufanya juhudi na wewe kujiweka katika level kama unayodhani mpenzi wako awe, na kama kanga umeiona ni zawadi ndogo wewe umetoa zawadi gani kwa mpenzi wako
     
  19. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #19
    Oct 4, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    upo? mzima lkn?

    umesahau mambo ya Natalia wewe enh?

    haya bwana ngoja nikae opo nikulie chabo.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. Jodoki Kalimilo

    Jodoki Kalimilo JF-Expert Member

    #20
    Oct 4, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 6,732
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 160
    Hao wanaohonga VITZ ni wazee wa sifa wakiamini ukimshawishi demu wa aina flani alafu watu wakakuona nae kwake yeye anajiona kidume, amesahau kwamba kuna vipaji vingi sana underground ambavyo aki-identify ni bomba kuliko anavyohonga vitz
     
Loading...