Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Namuombea slaa kura

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by figganigga, Oct 30, 2010.

  1. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2010
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    Kama kakukosea msamehe,natubu kwa niaba yake,naomba kesho ukakuratafadhari...!!mfumo wa utawala umezeeka so inabidi ubadilishwe.kesho usifanye kosa utakalokumbuka na kujutia miaka 5.mpe slaa kura yako.asanteni sana
     
  2. Avanti

    Avanti JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2010
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 1,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Asante sana. Umejitahidi, anaweza akapata kwa humu!
     
  3. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2010
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Tuko pamoja kwenye maombi, nawapigia ndugu na jamaa zangu tusifanye kosa kesho
     
  4. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mkuu Jambo la msingi Piga simu kwa Ndugu zako na waeleze kuhusu umuhimu wa Mabadiliko, Waambie Mabadiliko ni muhimu sana
     
  5. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #5
    Oct 30, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,162
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Slaa our Moses on the way to Canaan
     
  6. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2010
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    tupo pamoja,goooo slaaaaaaaaaaa
     
  7. I

    Ibnabdillahi Member

    #7
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata kwa hela siwezi kumpa kura Slaa,mmh lakushangaza makamu wa rais wa Slaa kafeli la saba,vipi tutaongozw na uzoefu pasipo elimu,mmh ahadi ya elimu ya slaa haitofaulu,mwanzo amtahini mgombea mwenza
     
  8. K

    KunjyGroup JF-Expert Member

    #8
    Oct 31, 2010
    Joined: Dec 7, 2009
    Messages: 352
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Hoja ya kitoto.
    Tuna mawazir wenye forged PhDs.
    Ungozi si elimu. You ever heard the sayin 'Some Leaders are born while others a made.'
    One simple question,
    Professor Magembe na elimu yake kafanya nin? Dr. Bilali? Dr. Kikwete?
    Jibu la maana tafadhali!
     
  9. GITU

    GITU Member

    #9
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hivi wewe unaongea pumba gani"silaha ndo chaguo letu inawezekana wewe umeshapewa chupi za ccm"MUNGU BARIKI TANZANIA,MUNGU MBARIKI DOCTOR SLAA
     
  10. YeshuaHaMelech

    YeshuaHaMelech JF-Expert Member

    #10
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 2,624
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kwani una umri gani? Maana maneno yako ni kama mtoto wa miaka 16. hata kama una PhD, inaoneka haijakusaidia.
     
  11. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #11
    Oct 31, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,064
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    usisumbuke kumpa jibu uyo taila. Elimu ya makamu itamuumizaje dr.slaa. Je ameiona katiba ya chadema au anaropoka tu! Mkuu muache uyu!
     
  12. stringerbell

    stringerbell Member

    #12
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kura za slaa zitaishia humu humu mitandaoni .hapati urais n'go .jidanganyeni hivyo hivyo .matokeo ni haya kikwete kura 65% and 35 for the losers
     
Loading...