Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Namtakia Maisha Marefu Dk. Wilbroad Peter Slaa (PhD)

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Albedo, Dec 28, 2010.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #1
    Dec 28, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ndugu wana JF nimejaribu kungalia katika Safu ya Viongozi Walipata Kutokea katika Jamhuri ya Muungano wa Tanzania

    Namna walivyotimiza majukumu yao katika Kuwatetea Watanzania wote bila kujali Itikadi zao za Dini na makabila

    Namna walivyo walivyowatetea Watanzania bila Kujali au kujiwekea Mipaka katika Majimbo ya Uchaguzi

    Namna walivyoweza kuhimili Siasa Chafu za CCM na kuweza kujipambanua kama Kimbilio la Watanzania walio wengi

    Kiongozi Jasiri, Mwenye Busara, Aliyewahi kutoa Machozi kuwalilia Watanzania wanaoshi katika Hali duni Kimaisha

    Kiongozi aliyekuwa na maono na Kiu ya Kuwatumikia Watanzania na kurejesha Usawa ulipotoea katika Jamii ya Watanzania

    Huyu si Mwingine bali ni Dr. Wilbroad Peter Slaa ( PhD), Rais wa Waananchi

    Mungu Akuzidishie Afya Njema, Akupe Maisha Marefu, Akuongezee Busara na Ujasiri wa Kupigana kwa ajili ya Watanzania walio wengi wasio jua Haki zao za Msingi, Watanzania Wengi walikuamini wakakupa Kura, bado Watanzania wana Imani kubwa sana na Wewe.

    Asante Mungu kwa Kutupa Kiongozi huyu Shupavu kuwahi kutokea, Umlinde dhidi ya Wabaya wake maana yeye ni Sauti za Wanyonge na waja wako

    Long Live Dr. Slaa (PhD)
     
  2. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #2
    Dec 28, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Naunga mkono, miguu, na kichwa kwa asilimia 1,000. Dr. (PhD) ni kiongozi mwanamapinduzi anayeweza kutuvusha watanzania kutoka kwenye lindi la umaskini hadi kwenye utajiri.
     
  3. T

    Topical JF-Expert Member

    #3
    Dec 28, 2010
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Amefanikisha kipi katika hayo mapambano hadi leo?

    Ameanza lini hayo mapambano? miaka....

    Anapigania nini? a... b...c...

    Katika watetezi wa haki Tanzania does Slaa name appear really?

    Unajua mnapamba huyo mzee mpaka mnachafua bila kufahamu...

    He is nobody dude...just a former priest hooked with women has to leave church then happened to be MP and tried to contest for presidential post backed by church networks ended up with only 26% . On road crying foul play with no clues and evidence (that it short story of the man aged 60+)
     
  4. W

    We can JF-Expert Member

    #4
    Dec 28, 2010
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 676
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nabii hana heshima kwao!
     
  5. L

    LAT JF-Expert Member

    #5
    Dec 28, 2010
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    mkwe wa Dr. AL Zawahiri ......
     
  6. T

    Topical JF-Expert Member

    #6
    Dec 28, 2010
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nabii anatakiwa awe na heshima kabla ya kuheshimiwa ok.
     
  7. O

    Omulangi JF-Expert Member

    #7
    Dec 29, 2010
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 1,005
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145

    Michango yake bungeni iliyofichua ufisadi wa RichMond/ Dowans, Meremeta na Deep green, Mikataba mibaya na uonevu wa kunyanganywa ardhi wananchi wa jamii za wafungaji, marupurupu ya wabunge yasiyojali hali halisi ya maisha ya watanzania, kukubali haki yake ikanyagwe na ushindi wake uchukuliwe ili asiwaigize watanzania katika machafuko yaliyokuwa yamepangwa ili kupaka matope wapinzani baada ya kuibiwa kura, kujiepusha na mtego wa udini aliotegewa na genge la wahuni wakiongozwa na Makamba...........................................
     
  8. Jay One

    Jay One JF-Expert Member

    #8
    Dec 29, 2010
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 9,321
    Likes Received: 1,982
    Trophy Points: 280
    somehow unaumwa na ubongo na unanuka maviiiii huchambi ww
     
  9. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #9
    Dec 29, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Topical...

    Kama jina lako lilivyo, topical ni superficial, yani watumika locally na hauko systemic... u superficial and that is typical of topical stuff, not to be inhaled/sniffed, injected nor swallowed

    Uko sahihi kwa level yako, which represents lots of people in Tanzania who are CCM... umefungwa na na u mfungwa wa mtazamo na maturity

    wanasema la kuvunda halina ubani, i dont see you improving in any way...
     
  10. T

    Topical JF-Expert Member

    #10
    Dec 29, 2010
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Michango bungeni...hongera zake...ndio maana nikasema happened to be MP he did good job, vivyo hivyo Ana kilango did, and the like

    Mengine hakuna kitu..ni wishes za wapenzi wa cdm
     
  11. T

    Topical JF-Expert Member

    #11
    Dec 29, 2010
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Improving is subjective statement dude

    Slaa tutamwambia ukweli kumsaidia tu...

    Chadema must look for "best presidential" candidate

    Slaa will send cdm no where given the qualification and background.

    This very topical, really topical issue are discussed

    Acheni kumpamba huyu mzee wa miaka 60+

    Historia yake na mambo aliyoyafanya TZ is just peanut mkuu...

    easy to forget..let him do more feasible and realistic things
     
  12. Jay One

    Jay One JF-Expert Member

    #12
    Dec 29, 2010
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 9,321
    Likes Received: 1,982
    Trophy Points: 280
    Come again...? ukishakuwa na hysteria = govi la ubongo the only way to get circumsized is to go back to school or jifunze thru people wenye uelewa, ww una govi la ubongo
     
  13. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #13
    Dec 29, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    simpambi sana mkuu... najaribu kumlinganisha tu na JK kwangu yatosha, Dr. Slaa is the first president in our era kudeclare anagonmbea in just six months na kumtoa kamasi rais ambaye amejiandaa since Nyerere was in power, i mean over 20 years ago

    that alone is a milestone, let alone making people like you sleepless and shameful of your greedy nature
     
  14. z

    zamlock JF-Expert Member

    #14
    Dec 29, 2010
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    tunakupenda dk slaa tunakuombea maisha marefu na mungu akuoe uzima tunajua iko siku kwa mapenzi yake utishi pale ikulu na utawakemea viongozi wachafu na watakwenda kuoga na watakuwa wasafi iko siku dk slaa vuta subra.
     
  15. P

    Percival Salama Senior Member

    #15
    Dec 29, 2010
    Joined: Feb 3, 2010
    Messages: 118
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    Alberto, umewakilisha watanzania wengi mno plus me kwa post yako hii. Mungu atafanya kitu kwa watanzania kupitia shujaa huyu Dkt (phD) W.P. Slaa.
     
  16. T

    Topical JF-Expert Member

    #16
    Dec 29, 2010
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hawalingani

    JK weak and slow learner

    Ana sickness ya kuogopa kufanya maamuzi

    At least anawapenda wa Tanzania wote

    Ni mzalendo kupita Slaa....nimeshazungumza na Slaa mara kibao ofisini kwake kwa kazi zangu lakini

    Nimegundua uzalendo wa kibaguzi kwenye kinywani mwake...
     
  17. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #17
    Dec 29, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    easy mkuu... no need kwenda kwenye matusi

    topical has no substance and could be MS tripping

    easy Mr. President
     
  18. T

    Topical JF-Expert Member

    #18
    Dec 29, 2010
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kama hayo ni mafanikio hongereni

    Subirini miaka 10 tu kama sla atakuwepo katika historia yenu.
     
  19. M

    Mfwatiliaji JF-Expert Member

    #19
    Dec 29, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 1,326
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Topical,
    kama wewe ni Mtanzania wa ukweli, ipo siku utarudi kwenye mstari..it's a matter of time..utakiri kwa kinywa chako, au maandishi yako kuwa Dr Slaa ni mzalendo, shujaa wa kipekee na mtu mwenye vision hapa Tanzania.
    Angalia, akina Maggid imani zimewasuta na sasa wameamua kurudi kundini ili wahesabiwe
     
  20. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #20
    Dec 29, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Long LIve our President
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...