Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Namtaka mke wa kakangu kimapenzi nifanyeje

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kwetu Kwao, Jun 7, 2012.

  1. K

    Kwetu Kwao Member

    #1
    Jun 7, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kakangu mkubwa anamke wake wa ndoa na wamebahatika kupata watoto wa 3 kutokana na ukaribu nilionao na shemeji(mke wa broo) nimeanza kumtamani kimapenzi mpaka na yy ameshagundua hisia zangu kwake na yy ameanza kunifanyia vituko vya kuniashiria kuwa naye yupo tayari kusex na mimi bt me napiga moyo konde kula mali ya broo na nina wasiwasi kuwa shem huenda vituko anavyonifanyia ananitega tu hapendi nisex naye na je akimwambia broo what wil happen!! Nipeni ushauri nifanye je?
     
  2. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #2
    Jun 7, 2012
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    wewe na mbuzi/mnyama yeyote hamna tofauti, hayo mambo wanafanya wanyama
     
  3. s

    shopping Member

    #3
    Jun 7, 2012
    Joined: May 29, 2012
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    we kijana embu mweshim kaka yako, utavunja udugu kisa mapenzi. by the way, inaezekana shemeji yako wala hakutamani ila ni tamaa zako ndo zinazopelekea uone kwamba shemeji yako na yeye anakutaman. Angalia wewe mke wa mtu sumu, atakutafutia watu waku-cameron..
     
  4. D

    Doreen22 JF-Expert Member

    #4
    Jun 7, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 475
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kama unakaa kwao, hama, nenda kwa ndugu mwingine au ukapange, kama unaishi kwako au Chuo, hosteli, punguza kwenda kwa Kaka yako mara kwa mara, hasa kama akiwa amesafiri, usije ukajisahau kwa vile amesafiri, ukajifanya Baba mwenye nyumba, mwenye Mke, utajaumbuka one day ukifanya hivyo
     
  5. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #5
    Jun 7, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,068
    Trophy Points: 280
    ni kwamba wanawake wameisha au domo zege?
    Ndo maana maradhi hayaishi....

    Tembea nae na wewe utakapooa kaka yako kitembea na mkeo ndo akili itakukaa sawa?
     
  6. D

    Doreen22 JF-Expert Member

    #6
    Jun 7, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 475
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mtenda akitendwa!
     
  7. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #7
    Jun 7, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Kweli nimeamini kuwa neno la Mungu haliwezi pita bure. Mungu kupitia Nabii E.G.White alisema Dhambi itakayotesa watu wengi siku za mwisho ni dhambi ya uzinzi wewe endelea tu na huo ushetani wako then uje ulie.
    The unseen is illustrated by the seen.
     
  8. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #8
    Jun 7, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    nyie wote mlio mshauri sikubaliani hata kidogo.......................

    huyu kaka ndo mgomvi yy kamtamani shemeji yake hadi shemeji kamstukia, sasa eti anataka aashtaki kwa kaka ashtaki nini?

    sasa kama unashtaki mweleze ukweli huyo kaka yako kwamba wewe unamtamani mkewe na hadi mkwewe kagundua na hivyo anakufanyia vtuko. kisha yeye takupa jibu

    Yaani ndugu wa mume ni kiroba cha mavi, au debe lenye mkaa wa moto au gunia la misumari hawabebeki. mwisho wa siku victim hapa atakuwa ni huyu mama tu. Ungekuwa shemeji yangu ungeaga nusu dk tu, manake ungeisoma namba ya kegete. hii ni balehe ya kwanza si bure
     
  9. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #9
    Jun 7, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    Kabla hujamtaka mke wa kaka yako kimapenzi, naomba umtake kwanza kaka yako kimapenzi
     
  10. father-xmas

    father-xmas JF-Expert Member

    #10
    Jun 8, 2012
    Joined: Mar 23, 2010
    Messages: 530
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    gfsonwin umemsoma huyu jamaa vizuri kweli...............?
    Kama vile hujamwelewa ,....................
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #11
    Jun 8, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,935
    Likes Received: 343
    Trophy Points: 180
    Sina hakika kama zinakutosha we bwamdogo!
     
  12. Bwemero L

    Bwemero L Member

    #12
    Jun 8, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ningekuwa na ujasiri ningekuita "mpumbavu". Huyo ni shetani na nakuhakikishia hatakuacha hadi utakapotimiza ndoto zako. Ngoja nikupe story hii ya Yuda Iskariot aliyemsaliti Yesu. Yuda aliomba ushauri kwa shetani, akamuuliza "nifanyeje, hawa mafarisayo na makuhani wameniahidi pesa nyingi nikimsaliti Yesu, na mimi nimeshuudia mara nyingi wakija kumkamata Yesu lakini mara zote Yesu amekuwa akipita katikati yao na kuondoka, sasa hapa siwezi kula dili nakajichukulia hizi hela?" najua hawawezi kumkamata yesu, maana Yesu ni mwana wa Mungu!! Shetani akamwambia, "yes, we Yuda una akili sana, hata mimi nilikuwa nafikiria hivyo hivyo" Baada ya Yuda kumsaliti Yesu, akashangaa jamaa wamemkamata, wanampiga mijeredi na mabuti kibao, Yuda akamwendea shetani akamuuliza, nifanyeje, mbona wamemkamata? Shetani akamjibu " du umefanya kosa kubwa sana, hadi mimi mwenyewe nakuogopa, yaani umemsaliti Mwana wa Mungu, sina cha kukushauri bora ukajinyonge" Yuda akaona huo ndo ushauri sahihi akaenda kunyonga badala ya kutubu. Nakushauri uache kabisa mawazo ya kishetani huo ni upumbavu, Muombe Mungu akusaidie!!!!!!
     
  13. IHOLOMELA

    IHOLOMELA JF-Expert Member

    #13
    Jun 8, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 486
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Dogo kama vp kumbuka kuvaa sox maana nackia kakako na shemejio wameathirika, so shemeji anakutega akugaiye kamdudu. Yaani analipa kisasi cha kuambukizwa na kakako! Kalaghabaho
     
  14. C

    Consultant JF-Expert Member

    #14
    Jun 8, 2012
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 2,920
    Likes Received: 782
    Trophy Points: 280
    Unauliza maswali na kujijibu hapo hapo. Kama unahisi shemeji yako anakutega, then iambie akiri yako kuwa huo ndo ukweli
     
  15. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #15
    Jun 8, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,307
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    maswali mengine hayafai hata kuuliza.utafikiri,umepungukiwa na akili.
     
  16. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #16
    Jun 8, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,771
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    duh!! hii kali ila inatokea na kweli wewe kijana umekuwa mkweli kuhusu hisia zako. sasa mwana kwa kuwa umegundua kuwa una hisia za kimapenzi kuelkea kwa shem wako ni vyema basi ukapunguza ukaribu uliokuwa nao kwake.
     
  17. BIG Banned

    BIG Banned JF-Expert Member

    #17
    Jun 8, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jiandae kutengwa na jamii yako!!.
     
  18. C

    Costantino Member

    #18
    Jun 8, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [acha izo m2 wangu ataharibu ndoa ya kaka ako kisa tamaa za kijinga tafuta dem wako mbona wako lundo kaka tena wazuri ka nn!
     
  19. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #19
    Jun 8, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Kama una dada ni bora umtake huyo dada,
    aibu hiyo itabaki ndani ya familia yenu...
     
  20. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #20
    Jun 8, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,956
    Likes Received: 9,523
    Trophy Points: 280
    Una laana ya Mungu wewe...Yaani wanawake wote hapa duniani hukuwaona hadi kumtamani mke wa kaka yako!?....Pole sana :twitch:
     
Loading...