Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Namtafuta William Shao

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ngala, Mar 18, 2010.

  1. N

    Ngala Senior Member

    #1
    Mar 18, 2010
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 160
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wanajamvi leo nimemkumbuka ndugu yangu william shao. Mara ya mwisho nilikuwanamsoma sana kwenye gazeti la rai enzi zile za nguvu ya hoja na makala zake moto na zenye ukinzani wa kutosha.namwomba popote alipo aingie kwenye jamvi hili aweze kutumegea anayoyaamini ili sote tuyajadili. Ni kwaniaba ya wanajamvi na kwa ruhusa ya Mkuu naomba michango yako kwenye uwanja huu mpana na uliohuru.
     
  2. w

    wakuwaza JF-Expert Member

    #2
    Jul 13, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 299
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Nasikia hivi sasa William Shao yuko Business Times. Nadhani siku hizi haandiki tena kwa sababu ameingilia mambo ya Information Technology. Lakini mara ya mwisho nasikia alikuwa akiandaa vitabu baada ya kuchapa kimoja kinachoitwa Miaka 2000 ya Ukristo ni Historia Iliyopotoshwa.
     
  3. j

    join9527 Member

    #3
    Jul 13, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG]
    [​IMG]
     
  4. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #4
    Jul 13, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    akipata tu taarifa atashawishika, ataingia Jf.
     
  5. w

    wakuwaza JF-Expert Member

    #5
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 299
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Hajaonekana tu huyo William Shao?
     
  6. bona

    bona JF-Expert Member

    #6
    Apr 25, 2012
    Joined: Nov 6, 2009
    Messages: 3,667
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    huyu mshkaj kaishiwa nimefuatilia issue alizokua akiandika alikau aki plagiarize other peoples work ndio mana kwa maendeleo ya sayansi na teknolojia ameona atabambwa, sio muandishi wa kivile!
     
  7. G

    Gagso Member

    #7
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mfate kwny gazet hilo....?c o humu?
     
  8. w

    wakuwaza JF-Expert Member

    #8
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 299
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Toa ushahidi. Ninavyo vitabu vyake viwili na nimevisoma sana. Sijaona hiyo plagiarism unayodai. Toa ushahidi ili tukuamini. Usijisemee tu.
     
  9. K

    Kidogo chetu JF-Expert Member

    #9
    Apr 26, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,027
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    toen wehu wenu humu ana nini cha kumsaidia mtanzania?
     
  10. w

    wakuwaza JF-Expert Member

    #10
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 299
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Ana mengi. Nimesoma kazi zake nyingi. Labda mseme hamna cha kusema. Mnyonge mnyongeni lakini haki yake mpeni. Shao sijawahi kukutana naye hata siku moja, lakini navutiwa sana na uandishi wake. Kwanini tuandikie mate wakati wino upo? Si msome vitabu vyake? Kama mwamtaka kujua kweli si mwende librari msome kazi zake? Naungana na aliyesema shao namkubali. namimi namkubali tena sana.
     
Loading...