Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nAmTaFuTa "WAKUSOMA" zAwAdi NONO iPo.

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by bampami, Jun 17, 2012.

  1. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #1
    Jun 17, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,115
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    Wanajf!
    Ni mda sasa WAKUSOMA hajaonekana jamvini!
    Mtu huyu alipata umaarufu sana hasa kutokana na kuchangia hoja kwa kukosoa maada zote nzuri,
    alipotea ghafla mpaka sasa hajaonekana mimi kama schoolmate wake namtafuta sana kwani alinikopa sh.1300 mpaka sasa hajarudisha,na kapotea.
    PLZ ZAWADI NZURI ITATOLEWA KWAKE YEYE ATAKAYESEMA ALIPO AMA KUMLETA JAMVINI kwani likizo zimekaribia asijeondoka na pesa yangu ninahitaji nirudi na report ya matumizi yote ya hela kwa BABA wakati nipo shuleni.
     
Loading...