Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Namtafuta Upendo Peneza wa Maisha Plus

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Regia Mtema, Feb 1, 2010.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #1
    Feb 1, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Ni muda kidogo umepita bila kujua huyu binti Upendo yuko wapi.Nina shida nae sana kuna kazi nataka kufanya nae..namfeel sana huyo binti.

    Tafadhali kwa wale mnaofahamu aliko naomba mnijulishe tafadhali.

    Asanete sana.
     
  2. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #2
    Feb 1, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    MTAFUTE MASOUD KIPANYA , PALE TBC atakuunganisha nae.
    ile usije kumfataki binti wa watu
     
  3. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #3
    Feb 1, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    She is my sister... Wasiliana nami kwenye PM na utakuwa umempata. She is also a JF member....!!!!
     
  4. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #4
    Feb 1, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    si vizuri kutoa contact za mtu , unless umewasiliana na Pendo mwenyewe , vilevile kama Pendo mwenyewe ni mwana JF siatasoma kisha ataamua kuchukua maamuzi juu ya kuwasiliana na Gender
     
  5. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #5
    Feb 1, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Where is she..na anafanya nini kwa sasa?
     
  6. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #6
    Feb 1, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160

    Umewahi kufanya kazi ya ukatibu muhtasi nini? You know I can't do that.........!!
     
  7. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #7
    Feb 1, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    ni kweli gender, umejuaje? na ndio kazi yangu mpaka sasa....safii.
     
  8. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #8
    Feb 1, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Nimekwambia ni-PM!!
     
  9. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #9
    Feb 1, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Mazee kwanini usimPM wewe na kumhabarisha.......naona manashikiana manati!
     
  10. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #10
    Feb 1, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,810
    Likes Received: 2,223
    Trophy Points: 280
    na inawezekana vilevile Pendo huyo akawa ndie masaki.....stuka
     
  11. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #11
    Feb 1, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Hapana, mimi ni HE...!!!
     
  12. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #12
    Feb 1, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,810
    Likes Received: 2,223
    Trophy Points: 280
    ........oooooh just to make sure ;)
     
  13. bht

    bht JF-Expert Member

    #13
    Feb 1, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    MMMH!!



    ni Masaki sio GS
     
  14. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #14
    Feb 1, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Masaki naomba niPM tafadhali.
     
  15. Twande

    Twande JF-Expert Member

    #15
    Feb 7, 2010
    Joined: Dec 31, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwani kuna ubaya gani na sisi wengine tukijua Upendo anafanya nn kwa sasa? Mnafanya siri hata vingine si vya kuficha i think she is a public figure ever since aliamua kuingia maisha p, hata mimi niko interested kujua nn anafanya kwa sasa!! Namba ya simu si vby mki-pmiana but hata gen info!!...Gender vipi ulimpata?
     
  16. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #16
    Feb 7, 2010
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    huyu binti anasoma, yuko chuo kikuu mwaka wa kwanza
    she is my best friend sana
    namba yake ninayo na ninaonana naye mara kwa mara
    naweza kukupa lakini mpaka nijue kwanza wewe ni nani kwa jina halisi halafu nimuulize na yeye (upendo) kama yuko radhi namba yake kugawiwa.
    GS niPM ukijibu maswali hayo hapo juu
     
  17. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #17
    Feb 7, 2010
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    haijui hata JF kwa taarifa yako
     
  18. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #18
    Feb 7, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Sijampata kwa kweli mpaka sasa.Hata mimi nashangaa kwanini wanaomfahamu wanamficha sana.Hebu niunganisheni tafadhali.
     
  19. Tambara Bovu

    Tambara Bovu JF-Expert Member

    #19
    Feb 7, 2010
    Joined: Dec 19, 2007
    Messages: 586
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Tumuamini nani jamani!au kuna mmoja wenu anajimegea.
     
  20. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #20
    Feb 7, 2010
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    watu tuna heshima zetu bana ila hapa naji-refer mwenyewe as Sipo, sijui hao wengine
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...