Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Namtafuta TMK DAR...

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mtoboasiri, May 11, 2012.

  1. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #1
    May 11, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    ...well, najua alituaga hapa kuwa anaingia underground kwa sababu ya mambo yake fulani lakini kama kuna mdau ana taarifa zake aniambie tafadhali!

    Natanguliza shukrani.
     
Loading...