Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Namtafuta Sarah Koola

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Shy, Jul 5, 2009.

  1. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #1
    Jul 5, 2009
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Namtafuta sana sarah koola - niliwahi kusoma nae shule ya msingi yeye pamoja na kaka yake aliyekuwa anaitwa obi pia tuliwahi kuishi karibu enzi hizo

    mwenye namba yake au email yake anipe nimemiss kweli huyu dada
     
  2. Mauza uza

    Mauza uza JF-Expert Member

    #2
    Jul 5, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 1,873
    Likes Received: 556
    Trophy Points: 280
    Duuuh unamtafutia kwenye thread ya mahusiano/mapenzi.....job true true.
     
  3. Semilong

    Semilong JF-Expert Member

    #3
    Jul 6, 2009
    Joined: Mar 5, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ingia kwenye facebook type jina lake, alafu akitokea mtumie msg kama anataka kuongea na wewe atakujibu kama hataki ndio hivyo usilazimishe
    contact zake ni nazo lakini siwezi kukupa wewe
    nimekusaidia nakupa link yake ya face book ndio hiyo sarah koola
    kila la heri
     
  4. B

    Bata Senior Member

    #4
    Jul 6, 2009
    Joined: Apr 8, 2009
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    AU mpigie ZADOCK kOOLA,au nenda outdoor mkuu mirambo street.powa kaka
     
  5. Kwetunikwetu

    Kwetunikwetu JF-Expert Member

    #5
    Jul 6, 2009
    Joined: Dec 23, 2007
    Messages: 1,546
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Radio Free Africa wana kipindi cha kutafuta waliopoteana, jaribu kucheki huko
     
Loading...