Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Namtafuta salehe juma mpinga.

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Ibrah, Jun 7, 2010.

  1. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #1
    Jun 7, 2010
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Wadau wa JF namtafuta rafiki yangu wa siku nyingi anayeitwa Salehe Juma Mpinga. Tulimaliza Shule ya Msingi pamoja pale Uwanjani P/ School ( Kawawa P/ School) kule Kigogo- Luhanga kwa Binti Kahenga mwaka 1987.

    Yeye aliendelea na Masomo ya Sekondari (O'Level) pale Tambaza Sec. School na mimi nikaenda Azania Sec hadi mwaka 1991 tulipoachana rasmi. Yeye baadaye alichaguliwa kwenda kusoma EGM kule Milambo High School Tabora. Wakati mimi nilienda Forest Hill Sec kule Morogoro na hatukuonana wala kuwasiliana tena.

    Kama kuna mtu anajua alipo huyu ndugu Salehe Juma Mpinga naomba anifahamishe tafadhali.
     
Loading...