Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Namtafuta rafiki yangu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mpingauonevu, Feb 28, 2012.

  1. mpingauonevu

    mpingauonevu JF-Expert Member

    #1
    Feb 28, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 600
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Anaitwa casmir mfuse. Tulikuwa wote chuo cha ualimu kleruu iringa 1978. Alikuwa genius (kama kuna mtu atamkumbuka). Alikuwa mwalimu mwanafunzi akitusaidia wengi lakini zaidi wadada walikuwa wanamgombea sana. Nimekaa nikatafakari nikamkumbuka sana. Mara ya mwisho alikuwa njombe. Kama kuna mtu anataarifa yake tafadhali naomba.
     
Loading...