Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Namtafuta Rafiki Yangu

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Ipole, Jun 1, 2008.

  1. I

    Ipole JF-Expert Member

    #1
    Jun 1, 2008
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 296
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Namtafuta rafiki yangu aitwaye TANU OKONGO rafiki yangu huyo tulisoma wote katika shule ya msingi Mihayo pale Tabora mwaka 1975. toka mwaka huo tulipomaliza shule ya msingi sijamuona tena. tafadhali Tanu kama utapata ujumbe huu basi tuwasiliane kwa e mail kitalawe@aol.com nduguyo IPOLE
     
Loading...