Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Namtafuta rafiki yangu

Discussion in 'Matangazo madogo' started by amimo15, Jan 10, 2011.

  1. a

    amimo15 Member

    #1
    Jan 10, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana JF habari? Naombeni wajemeni mnisaidie nimpate rafiki yangu Bwana David Kupaza. Nilisoma nae shule ya sekondari Usagara Tanga kuanzia mwaka 1995-1998. Baadae alijiunga high level na shule moja ya Morogoro siikumbuki vizuri lakini itakuwa ni hizi za seminari na pia alisoma chuo cha uhasibu dar kuanzia mwaka 2003-2006. Kwa sasa sijui alipo na pia sijui nitampata vipi; Tafadhali wandugu kama kuna mwenye taarifa nae anijulishe kwa email yangu amimo15@hotmail.com au namba yangu ya simu 0715603603. Naombeni msaada wenu.
     
Loading...