Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

namtafuta rafiki yangu wa kitambo

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by huzayma, Dec 18, 2011.

  1. huzayma

    huzayma Senior Member

    #1
    Dec 18, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 127
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Namtafuta.
    sijuwi nitamuona wapi na vipi, nikiwa msichana wa miaka 16 tulikutana kariakoo ZANZIBAR kwenye viwanja vya sikukuu, siku ya pili tulikutana hapo hapo na kuelekea alikokuwa akiishi, kunaitwa Kilimani, tokea hapo hatukuonana tena miaka mingi imepita.wakati huo hakukuwa na simu za mikononi , hatukuwa na mawasiliano tena na vile alikuwa mgeni pale ZENJ , alihama na kupotea moja kwa moja. hivi nitampata kweli ?
     
  2. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #2
    Dec 18, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    weka details zake huenda yumo humu, atakuPM. Kulikuwa na kipindi RFA cha kutafuta watu check huko pia; otherwise facebook pia husaidia sana kama uliweka details zako vizuri!
     
  3. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #3
    Dec 18, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Nami namtafuta swahba wangu Juma Ngalanda,mara ya mwisho tuliachana Dodoma mwaka 2001
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Dec 18, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    duh, kweli jf ni multipurpose
     
  5. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #5
    Dec 18, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Sasa unamtafutaje mtu bila kumtaja jina? gender, kama unaenitafuta ni mie ? Nitajuaje ? Weka thread vizuri.
     
  6. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #6
    Dec 18, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,177
    Likes Received: 16,155
    Trophy Points: 280
    Nashauri watawala wa JF waangalie uwezekano wa kuunda jukwaa la 'Lost and Found' ambapo wanachama waliopoteana na watu wao wa zamani watafunguka huko.

    Maana huwezi jua unaweza ukawa ulipotezana na mtu kwa muda mrefu na kumbe wote mkawa wanachama hapa JF.
     
  7. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #7
    Dec 18, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Wazo zuri NYANI
     
  8. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #8
    Dec 18, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,233
    Trophy Points: 280
    ungemtaja kwa jina labda ungepata msaada zaidi.....kama hayupo JF labda kuna mtu anamfahamu atamwambia.....
     
  9. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #9
    Dec 18, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    hapo umeongea.
     
  10. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #10
    Dec 18, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,177
    Likes Received: 16,155
    Trophy Points: 280
    Usiache kudu ze nidful...nigongee like na uongeze rep yangu. Sawa MwaJ?
     
  11. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #11
    Dec 18, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    namtafuta rafiki yangu anaitwa preta. Mara ya mwisho tuliona tar 18 dec 2011 saa 7:18pm kwa saa za africa mashariki. Atakayemuona anijulishe. Ahsante.
     
  12. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #12
    Dec 18, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    ningedu ila si unajua tena mambo ya via mobile. Ila usikonde wala nini hamisi kishindindo.
     
  13. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #13
    Dec 18, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,177
    Likes Received: 16,155
    Trophy Points: 280
    Hivi kwa nini lakini we Mwajuma? Yaani huwezi kujizuia kuchakachua sredi za watu....
     
  14. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #14
    Dec 18, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    una uhakika nachakachua?
     
  15. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #15
    Dec 18, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Duuh mi pia nimekutafuta sana, 2lipoachana 2 nilipelekwa songea, ila kwa sasa naishi mbeya, waweza kunipata kwa anuani zifuatazo
    1. Box no. 232 Mbeya.
    2. Simu no. 0655049650
    3.au barua pepe; mtalingolo@gmail.com...
     
  16. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #16
    Dec 18, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    TRUE NYANI yawezekana hata mkawa mna'shere nae comment wakati hamjijui !
     
  17. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #17
    Dec 18, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,404
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Ndio mimi unayenitafuta. Kumbe bado wanikumbuka eeeenh!
     
  18. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #18
    Dec 18, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    si ununue laptop mkuu?
     
  19. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #19
    Dec 18, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,177
    Likes Received: 16,155
    Trophy Points: 280
    Kafulia
     
  20. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #20
    Dec 18, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    na mimi namtafuta Husninyo,mara ya mwisho nilikuwa naye Namnani gest sinza.
     
Loading...