Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Namtafuta ndugu yangu

Discussion in 'Matangazo madogo' started by prindi, May 6, 2012.

  1. p

    prindi Member

    #1
    May 6, 2012
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    namtafuta ndugu yangu kwa jina ni benson b kaluwa mara ya mwisho 2lionana iringa na alielekea mwanza na mama yake aitwaye edda
     
  2. TZ biashara

    TZ biashara JF-Expert Member

    #2
    May 6, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Pole sana ndugu yangu,lakini ni bora ukaweka picha yake pamoja na maelezo zaidi ili kuwapa watu urahisi jinsi ya kukupata hasa kwa namba ya simu.Mungu atakujaalia kumpata akiwa na afya njema.
    Good luck..
     
  3. p

    prindi Member

    #3
    May 7, 2012
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    asante kwa ushauri
     
  4. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #4
    May 7, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    all the best
     
Loading...