Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Namtafuta Ndugu FRANCIS KASWAHILI

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Echolima, Apr 27, 2010.

  1. Echolima

    Echolima JF-Expert Member

    #1
    Apr 27, 2010
    Joined: Oct 28, 2007
    Messages: 2,798
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Naitwa Masanja Elisha niko Kahama,Namtafuta Ndugu FRANCIS KASWAHILI ambaye yuko Dar-es-salaamu inasemekana anajihusisha sana na mambo ya mpira na ni shabiki mkubwa wa YANGA pale jangwani.
    Yeyote anayemfahamu naomba msaada wake mimi napatikana kwenye 0754415306
     
  2. green29

    green29 JF-Expert Member

    #2
    Apr 27, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 311
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Google search inaonyesha Francis Kaswahili anajishughulisha pia na mambo ya burudani- chama cha muziki wa dansi! Kama unamtafuta kwa heri nashauri uwatafute hawa watu wa Muzidi wa Dansi lakini kama ni kama kuna tatizo basi nashauri utumie vyombo vya usalama.
     
  3. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #3
    Apr 27, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Check na Yusuph Manji kama una namba yake au ofisi za Yanga Afrika SC . Sina shaka ni kijana wanaefahamika sana na wana Yanga pia.
     
  4. Echolima

    Echolima JF-Expert Member

    #4
    Apr 28, 2010
    Joined: Oct 28, 2007
    Messages: 2,798
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Ndugu huyu mimi ni kaka yake ninayeishi kahama nimepotezana naye siku nyingi sina mawasiliano naye toka 1982 namtafuta kwa amani kama Ndugu yangu wa karibu.
     
  5. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #5
    Apr 28, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,532
    Likes Received: 6,132
    Trophy Points: 280
    .
    Anamiliki Bar mtaa wa Zaramo, iko ghrofani opposite jengo la DTV/Channel Ten. Baa hiyo ilikikuwa na wahudumu wazuri balaa!, tatizo kila nikisafiri na kurudi nchini, nikitembelea hapo na kuanza kuulizia si wahudumu, si wateja, nakutana na jibu 'Wameshachomoka'.

    Pia Kaswahili ndiye mmiliki wa bar nyingine iliyoko ndani ya CBE kule Nyuma. Data hizi ni za miaka ya nyuma.
     
  6. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #6
    Apr 29, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
Loading...