Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Namtafuta mwali (binti) wa Kuoa

Discussion in 'Love Connect' started by Iris875, Dec 17, 2011.

  1. I

    Iris875 New Member

    #1
    Dec 17, 2011
    Joined: Dec 17, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naitwa brian,asili ya kikenya!namtafuta mwali wa asili ya kibongo,awe na umri wa miaka kati ya 17-22.awe ni wa kufundwa unyago.aweze kuzungumza kiingereza na hasa kiswahili.asiwe na mtoto.tunaweza wasiliana kupitia barua pepe au nambari za rununu:briodawg@gmail.com simu:+254717356760,naomba uniachie na za kwako.
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Dec 17, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Mimi hapa mwali ila nina miaka 17 kasoro siku mbili. Namba yangu +255713800800, email husninyo@jamiiforums.com. Nipigie.
     
  3. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #3
    Dec 17, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Hii ni name calling, mwali ni jina la member hapa JF. Naambatanisha na ushahidi wa picha.






    [​IMG] Mwali

    Yesterday 23:57
    #285 [​IMG]
    [​IMG] JF Senior Expert Member Array
     
  4. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #4
    Dec 17, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    we una uwezo gani mkuu,mana mwali wa siku hizi bila huduma za kijamii kukamilika hataridhika,mwaga cv nitakutafutia
     
  5. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #5
    Dec 17, 2011
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Huyu katoka wapi tena???
    Haya Iris 875, Ndio mimi sasa, na sijui ulijuaje ila niko kama ulivo sema hapo (and I speak some english too, nafundishwa pole pole na deskmate wangu Klorokwini)... Ningekushahuri uifanyie mada yako editing au unambie unanitafutia nini.
     
  6. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #6
    Dec 17, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    ina mana hujaelewa kweli mada?
     
  7. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #7
    Dec 18, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,003
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    oi kazi kweli kweli
     
  8. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #8
    Dec 18, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Nenda bagamoyo hiiiii ndo miezi yenyewe watoto wa kike wanachezwa kichizi....wahi sasa uwapate angali elimu yao ya mkoleni haijapata mafundi zaidi. Kila kheri mkenya!
     
Loading...