Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Namtafuta MUSTAFA SABODO

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by The Inquisitive, Mar 21, 2011.

  1. The Inquisitive

    The Inquisitive Senior Member

    #1
    Mar 21, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wanajamvi,

    Kwa anayejua namna ya kuonana na huyu mzee au contacts zake nisaidieni tafadhali. Nitasubiri PM pia coz contacts are rather confidential.

    Ni suala genuine, utani uwekwe pembeni pls.
     
  2. Chona

    Chona JF-Expert Member

    #2
    Mar 21, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 454
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hata mie nazihitaji sema sikuwa najua kama ninaweza kizipata kupitia jamvi hili. Ukipata ni pm pia
     
  3. The Inquisitive

    The Inquisitive Senior Member

    #3
    Mar 21, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    No problem
     
  4. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #4
    Mar 21, 2011
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Na mimi pia nitashukuru nikizipata
     
  5. H

    Hute JF-Expert Member

    #5
    Mar 21, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,499
    Likes Received: 383
    Trophy Points: 180
    mnataka mkaombe msaada? acheni kutembeza kapu nyie, fanyeni kazi kwa bidii na nyie mje mtoe kwa wenzenu.
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Mar 21, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    iNAONYSHA WOTE MNAZIHITAJI contact za mzee huyu!
    Nashauri atakayekuwa nazo aziweke wazi hapa jamvini, na si kuzificha kwenye PM!....LOL!
     
  7. The Inquisitive

    The Inquisitive Senior Member

    #7
    Mar 21, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    You just HAD to say something, didn't you?
     
  8. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #8
    Mar 22, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,339
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    nenda pale colesium ,gym yake au nenda mwenge Cinema yake ,ulizia utaambiwa ofisi yake ilipo then utamuona,huyu mzee hana noma ni mzalendo tajiri aliyabakia ktk jamii ya Wahindi/Asians.
    Alishawahi kutangaza Will/Urithi wake ktk Gazeti.
    Ametoa Tenda ya kuchimba visima mikoani
     
  9. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #9
    Mar 22, 2011
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Ofisi yake ipo pale kwenye mzunguko wa Clock Tower nyuma ya zile Tax zinazopaki pale na Ipo ndani ya lile jengo linalouza vifaa vya elekroniki vya jumla vya HISENSE. Ila Email yake na namba yake ya simu uongo si kazi, hata mimi ningependa kuvijua! Serious. :wink2:
     
  10. The Inquisitive

    The Inquisitive Senior Member

    #10
    Mar 22, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Asante BabaDesi, nitafuatilia. Simu na email inaonekana ni ishu. Kuna mtu kaniambia Sabodo aliwahi kumpa kadi yake lakini haikuwa na contact yoyote. He's really an enigma...
     
  11. gwijimimi

    gwijimimi JF-Expert Member

    #11
    Nov 6, 2011
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 5,547
    Likes Received: 655
    Trophy Points: 280
    ana office around clock tower ni duka linaitwa HISENSE 1969
     
  12. Mageuzi

    Mageuzi Member

    #12
    Nov 6, 2011
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sabodo na Dr Shivji wa kigoda cha mwalimu .these are the only Asians of tanzanian background i can trust.
     
  13. f

    f2f Member

    #13
    Nov 8, 2011
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Kaza mwendo endelea kutafuta....
     
Loading...