Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Namtafuta Mume mwenye status kama yangu

Discussion in 'Love Connect' started by charminglady, Apr 16, 2012.

  1. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #1
    Apr 16, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,571
    Likes Received: 661
    Trophy Points: 280
    Thread closed please!
     
  2. S

    Sweetlol Senior Member

    #2
    Apr 16, 2012
    Joined: May 9, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    all the best charminggirl
     
  3. tabibumtaratibu

    tabibumtaratibu JF-Expert Member

    #3
    Apr 16, 2012
    Joined: May 29, 2011
    Messages: 2,177
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Mmmh! Sina lakusema hapa,kwa nini huyo aliye kupa mtt asiwe mumeo?
     
  4. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #4
    Apr 16, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mmmhhh kwa hiyo muoane watendwa wote siitakuwa balaa..
     
  5. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #5
    Apr 16, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,739
    Likes Received: 4,597
    Trophy Points: 280
    Mimi kama Matola nina sifa zote unazozitaka ila hapo kwenye Red naona utanikosa kwa hicho kikwazo maana mimi sijaajili na wala sijaajiliwa. think loud!!
     
  6. R

    Rweye JF-Expert Member

    #6
    Apr 16, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,664
    Likes Received: 1,236
    Trophy Points: 280
    Kuzaa na mtu haimaanishi ndo anakufaa kuoana naye na pia hauwezi jua alimpata mtoto huyu lini na katika mazingira yapi... Think upstairs.
     
  7. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #7
    Apr 16, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,571
    Likes Received: 661
    Trophy Points: 280
    jmn samahan natumia cm ya mchina. nlikuwa ninamaanisha awe ameajiriwa ama amejiajiri.
     
  8. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #8
    Apr 16, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,571
    Likes Received: 661
    Trophy Points: 280
    thnx,sweetlol. by the way nlisoma post yako kwamba uko safarn kuelekea mza ushafka?
     
  9. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #9
    Apr 16, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Haya, naona hii wiki ya mapendo daima.
     
  10. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #10
    Apr 16, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    bora yako wewe umekuwa very simple. haya wakaka chngamkieni ofa hiyo.
     
  11. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #11
    Apr 16, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,571
    Likes Received: 661
    Trophy Points: 280
    nahc ilikuwa ishapangwa na Mwenyezi Mungu kuwa mimi na yeye tusione. na sasa ana mke 4years back!
     
  12. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #12
    Apr 16, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    siyo lazima aishi naye, mbona wewe hukumuoa yule mdada uliye zaa naye mapacha 3
     
  13. R

    Rweye JF-Expert Member

    #13
    Apr 16, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,664
    Likes Received: 1,236
    Trophy Points: 280
    Kuzaa na mtu haimaanishi ndo anakufaa kuoana naye na pia hauwezi jua alimpata mtoto huyu lini na katika mazingira yapi... Think upstairs.
     
  14. tabibumtaratibu

    tabibumtaratibu JF-Expert Member

    #14
    Apr 16, 2012
    Joined: May 29, 2011
    Messages: 2,177
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    mmh! Wana TYCSS utawajua 2.
     
  15. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #15
    Apr 16, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,571
    Likes Received: 661
    Trophy Points: 280
    pole,natumia kicm cha mchina naona ujumbe umefka nusu nusu. nlikuwa namaanisha awe ameajiriwa ama amejiajiri!
     
  16. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #16
    Apr 16, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,739
    Likes Received: 4,597
    Trophy Points: 280
    Kuwa na Elimu ya kidato cha nne hakukufanyi usiwe na common sense!!.......tumia lugha kwamba unahitaji mwenye kipato halali, na wewe ni vizuri ungeeleza kama umeajiliwa au umejiajili, hii inaitwa check & balance mechanism.
     
  17. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #17
    Apr 16, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Ukiwa mwalimu wa sekondari bana, na tabia zinakuwa za kianafunzi tu.

    Siku hizi wana mpya wanasema 'tuamke katika neno'

    afu wanajibu 'tusiishi kwa mazoea'

     
  18. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #18
    Apr 16, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,739
    Likes Received: 4,597
    Trophy Points: 280
    Huyu Mungu bila shaka atakuwa ni Mungu wa Manyani na siyo yule ninayemfahamu mimi wa Isaka Na Yakobo.
     
  19. Fasouls

    Fasouls JF-Expert Member

    #19
    Apr 16, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 899
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Hivi ule usemi ukipenda ua penda na boga lake,is applicable in nowdays!
     
  20. Lord K

    Lord K JF-Expert Member

    #20
    Apr 16, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 213
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hakuna mume humu..labda wapiga shoo tu.
     
Loading...