Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Namtafuta mtu huyu

Discussion in 'Matangazo madogo' started by KOKUTONA, May 5, 2012.

  1. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #1
    May 5, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 7,922
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 48
    Namtafuta mtu anayeitwa Mr Omari Kiwanda.

    Aliwahi kuwa mhasibu wa polisi wilaya ya Korogwe, then akahamishiwa Polisi Morogoro kwa kazi hiyo hoyo. Baada ya hapo mawasiliano naye yalipotea, tumefanya means zote za kumpata tumeshindwa.

    Naomba kama kuna member yoyote ambaye anamfahamu au ana details za kumpata anisaidie. Just PM me and we can talk.

    Its urgent, my mother need to communicate with him a very important matter.

    Ahsanteni.
     
  2. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #2
    May 5, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 3,197
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 48
    koku oliyo, kandamubona ndamugambila
     
  3. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #3
    May 5, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,772
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 38
    Boojo!
     
  4. L

    LAT JF-Expert Member

    #4
    May 5, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,525
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    acha uongo ndugu .... kama anafanya kazi jeshi la poilisi kwanini usianze kuulizia kwa mwajiri wake polisi makao makuu
     
  5. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #5
    May 5, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 2,999
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 63
    kaziro.
     
  6. DAWA YA SIKIO

    DAWA YA SIKIO JF-Expert Member

    #6
    May 5, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 987
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 18


    Mkuu njia rahisi ni kwenda huko huko polisi kuripoti kupotelewa na jamaa yenu. Atapatikana tu,tena polisi mwenzao... Mbona simpo.
     
  7. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #7
    May 6, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 7,922
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 48
    Unaponambia acha uongo unamaanisha nini wewe LAT?

    Mimi si mjinga hadi kuja kupost huku, huyu mtu alifanya business na mama yangu mzazi, walikuwa wanawasiliana vizuri tu hata aliphamia Moro. Ghafla akawa hapatokani ktk simu, tumeenda huko polisi KOR wametwambia toka ahamie moro hawana mawasiliano nae na walitusaidia kuwasiliana nae huko moro wakaambiwa alishahama. Kumbuka yy si polisi ni mhasibu.

    Mama yangu ni mzee sasa, and they have unfinish bussiness, so kunambia mimi muongo umeniudhi sana, sipendi kuwa provoked hasa km huna uhakika na mimi, So ingekuwa powa sana km ungekaa kimya tu na waliotayari kunisaidia wanisaidie.

    Au ungenipa clue kuwa wasiliana na polisi makao makuu kwa namba hii na hii.

    Tuheshimiane, simdharau mtu na sipendi kudharauliwa
     
  8. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #8
    May 6, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 7,922
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 48
    Siyo polisi mkuu. Ni mhasibu wa polisi, tumeenda huko hatukufanikiwa, walitujibu kuwa toka ahame hawana mawasiliano nae, na huko moro alikohamia pia alishaondoka, thats why nmejaribu humu.
     
  9. sun wu

    sun wu JF-Expert Member

    #9
    May 6, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 2,030
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Pole dada wala hujakosea.., watu huwa wanapotea ila endelea kutafuta na hii ni njia sahihi, pia nadhani hata kwenye Radio Free Africa huwa kuna kipindi cha watu waliopoteana.., pia jiunge pale as well...

    Kumbuka watu wengine wakipotea huwa hawataki kuonekana tena (ndio maana sikushauri kwenda kwenye magazeti au njia nyingine, ya wazi sana) sababu wengine wakiona unawatafuta hivyo kama wezi wanaweza kujificha zaidi au kuwa embarrassed..,

    Kwahio its okay endelea underground kumtafuta (ukizingatia hili ni jungu kuu halikosi ukoko) huenda kuna mtu alishakutana nae / atakutana nae...

    Ila kama unamtafuta kwa shari (wizi au utapeli) basi unaweza kwenda even one step further ukaweka picha yake ili watu wamuone (wengine huwa wakipotea wanabadilisha na jina na life style yao)

    Hope nimesaidia kwa ushauri, japo sijaweza kukupatia mtu wako :)
     
  10. Mwana Mtoka Pabaya

    Mwana Mtoka Pabaya JF-Expert Member

    #10
    May 6, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 5,391
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 48
    No bad madam. Maadam nimeshapata jina lake, mimi nitakusaidia kusaka kwenye misalaba ya makaburi na mortuaries kwani ndio kwenye shughuli zangu.

    Unfinished business...that he do not want to hear about anymore!!!
     
  11. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #11
    May 6, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 7,922
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 48
    Ahsante my friend, for the great advice, i will work on them.

    Be blessed.
     
  12. yaser

    yaser JF-Expert Member

    #12
    May 8, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 1,263
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 38
    kuuliza 5000 kukupeleka 15000.as long as muhasibu wa polisi ni PM namba zko nkupe mwangaza wa kumpata businesspatner wa mama.
     
  13. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #13
    May 8, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 4,892
    Likes Received: 610
    Trophy Points: 113
    Kwani Mama anamdai huyo jamaa?
     
  14. molely molly

    molely molly JF-Expert Member

    #14
    May 18, 2012
    Joined: Nov 28, 2011
    Messages: 317
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    lero bakama bhange oija kukora iwee! shana olinde aija kuija
     
Loading...
Similar Threads - Namtafuta huyu Forum Date
Namtafuta huyu mfanyabiashara wa ng'ombe Dodoma-Dsm Matangazo madogo Aug 23, 2015
Namtafuta archtect huyu Matangazo madogo Aug 11, 2013
Namtafuta huyu Matangazo madogo Jun 18, 2009

Share This Page