Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

namtafuta mmu member awe mume wangu

Discussion in 'Love Connect' started by Smile, Nov 3, 2011.

  1. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #1
    Nov 3, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    jamani kutokana na ushauri wenu wana jamvi na mimi nimeamua nimtafute mwenza hapa rafiki nilikosa maana kipengele cha kutongonoka kiliwashinda naona tu nitafute mwenza

    (A)sifa za nimtakae
    1 awe mkiriso-aambatanishe cheti cha ubatizo komunio na kipaimara

    2awe na miaka 30-34- aambatanishe birth certificate

    3mtanzania- weka passport

    4 awe HIV negative-cheti cha angaza pia tutaenda kupima tena

    5 awe na maisha yanayoeleweka loh

    6asiwe mlevi wala mvuta bangi,unga,au sigara-tutaenda hosp dokta asibitishe

    7 awe anajiamini

    8awe mpenzi wa simba na arsenal


    9 asiwe amewai kuoa au kuolewaau kuacha ama kuachika

    10 awe mjanja awe na upeo wa kujua mambo

    11 awe na mvuto loh? sio sura kama umelipuliwa na baruti za bengazi loh

    12 awe na moyo wa upendo ,ukweli,huruma,uvumilivu,utu wema na kusamehe

    13 nitaendelea kesho

    (b) sifa zangu nimechoka nakuja sasa hv subirini hapa hapa
     
  2. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #2
    Nov 3, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Bebii upo serious?hayo masharti kiboko,sijui kama utaweza kupata mtu wa kuyatimiza
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Nov 3, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Love connect.....peleka kule.
     
  4. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #4
    Nov 3, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    acha wivu we dada
     
  5. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #5
    Nov 3, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Miaka 300!!!! wow
     
  6. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #6
    Nov 3, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Ahhhh sina hata moja hapo so siqualify
    maana sura kama nimelipukiwa na baruti za beghazi, sina mvuto, sijiamini, navuta sigara pakti nane kwa siku, nakunywa crate tatu za bia tena the kick, sijabatizwa wala sijui kanisa lina sura gani, sijui nilizaliwa lini maana ahhh huko nilikozaliwa nakujua mwenyewe, mbumbumbu wa haja maana hata tv wala redio huwa sisikilizi so ni out dated ahhhh najiondoa hapo
     
  7. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #7
    Nov 3, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    sifa zote ninazo.
    Lakini hiyo namba 8
    kushabikia Arsenal nipo radhi kukosa
     
  8. facebook

    facebook Senior Member

    #8
    Nov 3, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hebu gawa contacts nikuwahi fasta!
    But miaka 300 lol
     
  9. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #9
    Nov 3, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    Unajua mnaongea sana halafu mnasahau.....
    mara unaye ambae unamuangalia kama atakufaa,
    mara fulani ulimuona anakufaa
    mara hutaki kutongozwa...
    mara hivi.....mwisho watu hawatakuchukulia serious....
     
  10. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #10
    Nov 3, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 707
    Trophy Points: 280
    Mi nina miaka 400 vp nitafaa!
     
  11. DASA

    DASA JF-Expert Member

    #11
    Nov 3, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Loh! Nipo, Ila part time.
     
  12. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #12
    Nov 3, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Hapo zamani za kale katika kijiji cha Gungulugwa kulifanyika uchaguzi wa kiongozi wa kijiji!
    Sifa za kiongozi aliyetakiwa ni kama ifuatavyo:
    -Awashinde wote kwa mali
    -Awashinde wote kwa urefu
    -Awashunde wote kwa weupe
    -Awashinde wote kwa unene
    -Awashinde wote kwa watoto
    -Awashinde wote kwa uzuri
    -Awashinde wote kwa tabia
    Uchaguzi wa kijiji hicho ulishindikana, maana hawakuweza kumpata mtu mwenye sifa zote hizo!
    Naifananisha hadithi hii na SIFA ZA HUYO MTARAJIWA WAKO!
     
  13. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #13
    Nov 3, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    nipo serias bwana loh
     
  14. a

    alph Member

    #14
    Nov 3, 2011
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Du kwa sifa nakushauri umchonge ili afanane unavyotaka.
     
  15. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #15
    Nov 3, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Bebii my kid sis hua unanichanganya habari zako haziko consistent....

    1. Hujafanya mambo yale siku nyingi wala hutarajii...
    2. Hutaki kabisa wanaume...
    3. Hutaki kuolewa mana ni mateso...
    4. Mara una appointment na Bishanga (angekua mwingine ningekua sina wasi but Bishanga kazi ni moja)
    Saizi unatafuta mchumba?? Niambie kid sis kama saizi upo serious...
     
  16. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #16
    Nov 3, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    ok. all the best..
    hongera kwa kusisitiza kupima kabla ya ku do...
     
  17. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #17
    Nov 3, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,328
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Namba 11, umeniwekea kigezo kigumu kama alichowekewa Sita ili apate Uspika wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania. maana mimi sina mvuto
     
  18. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #18
    Nov 3, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    nimeamua kufata ushauri wako dear sis wewe na member wengine nipeni tu huyo mtu nipo tayari sasa
     
  19. Matango

    Matango JF-Expert Member

    #19
    Nov 3, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 512
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hapo kwenye Red ndiyo nimegundua kuwa UNAFANYA MZAHA KUJUMLISHA NA UTANI !!!!
     
  20. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #20
    Nov 3, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    kuwa shabiki wa simba au Arsenal hapo hunipati
     
Loading...