Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Namtafuta mke wangu

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Wa Nyumbani, May 8, 2012.

  1. Wa Nyumbani

    Wa Nyumbani JF-Expert Member

    #1
    May 8, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jamaa aliingia baa akiwa na bastola na kukuta baa imejaa watu , wengi wakiwa mwanaume na mwanamke. Akasimama katikati ya baa na kupiga risasi moja juu na kutamka kwa sauti. "NAMTAFUTA MKE WANGU! YEYOTE ALIYEKUJA NA MWANAMKE ASIYE MKE WAKE, ATOKE NJE HARAKA!! kama umeme wanaume wote walitoka nje mbio na kuwaacha wanawake wakiwa wameduwaa!!!
     
  2. Mtanzanika

    Mtanzanika JF-Expert Member

    #2
    May 8, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,536
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    ndoa hakuna cku hz..wzi mtupu
     
  3. S

    SHERRIE Member

    #3
    May 8, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Namalizia: na mkewe hakuwepo baa hiyo.
     
  4. E

    EVODIUS RWECHUNGURA Member

    #4
    May 8, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo ndiyo picha halisi ya ulimwengu wa sasa kuharibika Si mtoto, Si Mtu mzima, Si mwanafunzi wote hakiri ni moja na uyo nampongeza alifanya vizuri aendelee hata kama aibiwi mkewe.
     
  5. E

    EVODIUS RWECHUNGURA Member

    #5
    May 8, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata kama hakuwepo mkewe ila aliwasaidia wengi. Sasa ikawaje?
     
  6. Siri Sirini

    Siri Sirini JF-Expert Member

    #6
    May 9, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kimbembe wamewaachia wanawake kwenye kulipa bili, najua wanaume ndo walipaji
     
  7. M

    Mahmoud Qaasim JF-Expert Member

    #7
    May 9, 2012
    Joined: Nov 3, 2007
    Messages: 765
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 60
    umenifurahisha mnoooooo
     
  8. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #8
    May 9, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Khi khi khiiii,umetisha badly mzeir!
     
Loading...