Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Namtafuta Mh Nassari a.k.a Dogo janja

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ndekirhepva, Jun 22, 2012.

  1. Ndekirhepva

    Ndekirhepva JF-Expert Member

    #1
    Jun 22, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 366
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    wakuu huyu jamaa sijamsikia, hivi yupo au ndo bado anasoma mchezo??
    au kawa overloaded na majimbo mawili na la Arusha mjini???
     
  2. Medical Dictionary

    Medical Dictionary JF-Expert Member

    #2
    Jun 22, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 1,053
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    dogo yupo sana tu katika bunge la budget ameuliza maswal mawili moja kwa wazir mkuu,na lingine kwa waziri wa utalii..
    ila hakupata nafasi kuchangia buget..na pia jana ametangazwa kwenye baraza kivuli kuwa naibu waziri kivuli wa elimu sayansi na teknolojia..
     
  3. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #3
    Jun 22, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,488
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    Yupo mbona?
     
  4. m

    mwinukai JF-Expert Member

    #4
    Jun 22, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    yupo bunge ndo limeanza nadhani utamskia tuu bado mwanzo mkuu
     
  5. KirilOriginal

    KirilOriginal JF-Expert Member

    #5
    Jun 22, 2012
    Joined: Feb 13, 2012
    Messages: 1,630
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Maji marefu naye pia anamtafuta dogo
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Jun 22, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 547
    Trophy Points: 280
    yupo Nassari kajaa tela kama pishi la mchele!
     
  7. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #7
    Jun 22, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Amejibu hapanaaaaaaaaaaaa siyo muda mrefu
     
  8. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #8
    Jun 22, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,861
    Likes Received: 6,995
    Trophy Points: 280
    yupo na mchango wake umesikika ..may be kama hukusikia baadhi ya vipindi vya bunge
     
  9. MALUNGU

    MALUNGU JF-Expert Member

    #9
    Jun 22, 2012
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 250
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haujafuatilia vizuri bunge hili. dogo yupo sana na leo alikuwa kakaa karibu na mamaa
     
Loading...