Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Namtafuta mchumba

Discussion in 'Love Connect' started by Rweye, May 25, 2012.

  1. R

    Rweye JF-Expert Member

    #1
    May 25, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,709
    Likes Received: 1,274
    Trophy Points: 280
    Mrefu kiasi,si mnene si mwembamba,si mweupe sana,mwenye mvuto wa asiri na si wa mkorogo

    awe mkristu dhehebu lolote,anayejiheshimu na anayemtii Mungu

    awe na certificate ama diploma akiwa na kazi ni poa sana

    asiwe na mtoto tayari na awe na umri kati ya 21-25,kwa madada aliye tayari nitapenda sana ukanipm,hukohuko ntatoa wasifu wangu pia.

    Namaanisha ndugu zangu,kikweli ninahitaji.
     
  2. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #2
    May 25, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Rweye......ina maana mpaka leo bado tu hujapata??
    Mbona kuna wadada humu huwa wanaweka mabandiko ya kutafuta wachumba..... usinambie huwa huyaoni lol!!

    Anyways....good luck!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #3
    May 25, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Sina zako pia muhimu
     
  4. R

    Rweye JF-Expert Member

    #4
    May 26, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,709
    Likes Received: 1,274
    Trophy Points: 280
    Nafikiri ni vizuri tukafanya pm dada angu ijapo tu mie ni mwanaume rijali kabisa na umri wangu ni 28yrs.

    Karibu sana.
     
  5. R

    Rweye JF-Expert Member

    #5
    May 26, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,709
    Likes Received: 1,274
    Trophy Points: 280
    Dada angu naamini kabisa hautaweza kuamini ila naomba amini haya maneno yangu.. bado mimi ni single boy.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #6
    May 26, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Sio single man??
     
  7. R

    Rweye JF-Expert Member

    #7
    May 26, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,709
    Likes Received: 1,274
    Trophy Points: 280
    Mhh!kipipi una mambo weye.
     
  8. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #8
    May 28, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Kawaida tu Rweye!
    Vipi, nije nikusaidie kuchambua applications??
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. R

    Rweye JF-Expert Member

    #9
    Jun 2, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,709
    Likes Received: 1,274
    Trophy Points: 280
    Uje na miwani make naona zingine hazisomeki kabisa mkuu
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...