Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Namtafuta mbunge wa Chalinze

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by NDEKUYO, Oct 7, 2012.

  1. N

    NDEKUYO Senior Member

    #1
    Oct 7, 2012
    Joined: Oct 6, 2012
    Messages: 161
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nasikia jimbo la chalinze lina mbunge kupitia ccm anaitwa Saidi mwenye habari zake hebu anijulishe maana ni mbunge wangu mimi sijawahi muona hata siku moja toka uchaguzi na wala sijui anafanya nini. Pia naomba m4c hebu ije Chalinze kulikomboa hili hawa Magamba hakuna kitu wanafanya wananchi wamepigika kuliko maelezo. Tembelea zahanati zote dawa hakuna hata karatasi za kufungia paracemol hakuna linachanwa daftari la mgonjwa then kufungia yaani majanga matupu.
     
  2. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #2
    Oct 7, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Kabla sijakujibu naomba kujua wewe ni mkwerre au mzigua?
     
  3. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #3
    Oct 7, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,594
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Duh, Jimbo la Chalinze litakuwa la R1 miaka 3 ijayo..
     
  4. h

    hamsinij JF-Expert Member

    #4
    Oct 7, 2012
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 429
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Huyo mwizi na tapeli binafsi namdai 2.136mil
     
  5. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #5
    Oct 7, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,872
    Likes Received: 5,274
    Trophy Points: 280
    Chalinze si jimbo!
     
  6. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #6
    Oct 7, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,725
    Likes Received: 1,849
    Trophy Points: 280
    Tumia Google search au CTRL+F mkuu, waweza kumpata.
     
  7. M

    Mjenda Chilo JF-Expert Member

    #7
    Oct 7, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Bwanawdogo unamtafuta bwanamdogo? nimdogo sana lazima utumie miwani midogo
     
  8. D

    Diga Diga Senior Member

    #8
    Oct 7, 2012
    Joined: Sep 3, 2012
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umenifurahisha sana. Chezea w.a.k.w.e..r.e???
     
  9. N

    NDEKUYO Senior Member

    #9
    Oct 8, 2012
    Joined: Oct 6, 2012
    Messages: 161
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
     
  10. M

    Mmeku Tukulu Member

    #10
    Oct 8, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umenivunja mbavu asubuhi asubuhi
     
  11. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #11
    Oct 8, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Huwezi kumuona kwa sasa mpaka asikie M4C inakuja huko ndio nayeye aje kujitetea
     
  12. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #12
    Oct 8, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Ndoto za mchana
     
  13. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #13
    Oct 8, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Alikuwa mwalimu CBE. Jimbo alilichukua kimagumashi baada ya wazigua wa Miono kuamua kupigia kura Kafu au cdm endapo ccm ingeendelea kuteua Wakwere kuwa wagombea ubunge.
    Lakini pia mbunge ambaye alipendwa sana na ilitegemewa 2015 agombee ni Ramadhan Maneno ambaye kwa makusudi JK akamgawia ukuu wa wilaya Kigoma ili ashindwe kujipanga kutokana na ubize na umbali.
    Bwana mdogo kazi yake ni kugonga wanawake tu
     
  14. N

    NDEKUYO Senior Member

    #14
    Oct 8, 2012
    Joined: Oct 6, 2012
    Messages: 161
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kumbe nini? Wewe nawe upo Tanzania? Hata hujui raisi wako anatoka wapi na kuna status gani?
     
  15. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #15
    Oct 8, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Said Bwanamdogo aliacha ukuu wa Wilaya akaenda kugombea ubunge kumuondoa Ramadhan Maneno akitegemea kupata Uwaziri lakini hakuupata. Inawezekana alipata ugonjwa wa sononi.
     
  16. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #16
    Oct 8, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Maneno aligombana na mkulu. Salma alitoa mashine za kusaga Maneno badala ya ku acknowledge msaada wa mama Mwanaasha yeye akaenda kujitwalia ujiko wa kisiasa pale pera kwa mwarabu. Tangu pale hawakuwa wanaelewana
     
  17. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #17
    Oct 8, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Lakini si aliukwaa ukuu wa Wilaya mwaka huu au?
     
  18. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #18
    Oct 8, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    duh JF mwisho kila day napata mainfo mapya 2 thanx JF
     
  19. N

    NDEKUYO Senior Member

    #19
    Oct 8, 2012
    Joined: Oct 6, 2012
    Messages: 161
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Namkumbuka hata Maneno alikuwa anatutembelea angalau. Jamani nitafutieni mbunge wangu.
     
  20. I

    IBRAAH Senior Member

    #20
    Oct 8, 2012
    Joined: Aug 3, 2012
    Messages: 161
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    subiri ataonekana anatafuta hela za kuchimbia visima na kujenga madaraja na wamemuahid atapat 2014.kwahiyo atakuja muda huo kuwa mvumilivu.
     
Loading...