Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Namtafuta m'bia kwenye biashara

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Alexism, Dec 28, 2011.

  1. Alexism

    Alexism JF-Expert Member

    #1
    Dec 28, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 1,370
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    Wana Jf kama kuna mtu yuko tayari kufanya biashara kwa ubia(ushirikiano) katika mambo yafuatayo.BAR,SALOON,DUKA,CAFETERIA etc.
    Sehemu ya kuendeshea biashara hii ni mkoa wa Kagera-Bukoba vijijini karibu na branch ya St.Augustin University Nkindo.
    Sehemu za kutumia (nyumba/vyumba) nimeisha jenga na umeme tayari by now nimefungua grocery na sehemu ya kuenyeshea mpira kupitia Dstv ambayo nayo imeanza kufanya kazi.
    Mwenye kuwa tayari anakaribishwa na kama huko tayari ni pm.
     
  2. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #2
    Dec 28, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,084
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    Mkuu hongera sana kwa Ujasiriamali.

    - Mkuu mimi labda nikushauri jambo moja. Kutafuta partnina wa Biashara ni jambo linalo hitaji uangalifu wa hali ja juu mno. na ni swala gumu mno, ni sawa na kumtafuta mwanamke wa kuoa.

    - Mkuu Hili swala huwa lina hitaji umakini sana kwa sababu ukikosea hapa ni kuja kujuta baadae. Patina ni lazima awe na vigezo hivi

    1. Lazima muwe na malengo yano fanana, huwezi kuwa na partners ambaye hamfanani malengo yenu.

    2. Tabia zake

    3. Awe tiyali kutumia muda wake mwingi sana kuitumikia kampuni.

    4. Awe tiyali kutumia sehemu ya fedha zake kwa ajili ya kuendesha kampuni

    5. Muwazi,

    6. Mwenye maono ya mbali

    Mkuu mapatiners wa biashara mara nyingi hupatikana miongoni mwa watu ambao umetoka nae mbali sana unamjua tangia akiwa mdogo, amekuwa, amesoma na hata anafanya kazi au biashara unamjua.

    Mkuu ukitafuta Partner kama unavyo tafuta rafiki kwenye Facebook utakuja lia.

    - Tafuta mtu ambaye unamfahamu tangia mwanzo,

    - Hapa utapata wengi but huwezi jua lengo lake ni lipi, huweizi jua tabia zake

    1.
     
  3. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #3
    Dec 28, 2011
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Achana na hawa watu mambo ya kulipia 140,000/= kila mwezi ni noma, mTafuta Abudhabi tv decorder na Aljazeera sports card unapata kila kitu, gharama ni kama 700,000/= + 200.000/=.
     
  4. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #4
    Dec 28, 2011
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Nimekutumia msg
     
  5. Alexism

    Alexism JF-Expert Member

    #5
    Dec 29, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 1,370
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    Nashukuru mkuu kwa ushauri mzuri.
     
  6. Alexism

    Alexism JF-Expert Member

    #6
    Dec 29, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 1,370
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    nashukuru mkuu,vipi jinsi ya kuipata.Huku bado mbari na TZ.Kama vipi nipe maelekezo.
     
  7. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #7
    Dec 29, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,681
    Likes Received: 634
    Trophy Points: 280
    asante sana mkuu,hapo ni jirani kabisa na kwa baba mkwe. Usisahau huduma za stationery...tatizo langu ni majukumu kuwa mengi tungeshirikiana. Nakutakia mafanikio mema!
    Kumbuka: Biashara ya uduma inahitaji uvumilivu katika kipindi cha awali...
     
Loading...