Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Namtafuta Mama Big

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Eeka Mangi, Nov 6, 2010.

  1. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #1
    Nov 6, 2010
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hello nimerudi baada ya kujipa bun ya siku tatu na ushee hivi. Nilikuwa na hasira za akina Kiravu na Makame wake. Well nasikia wana rais wao mpya sasa. Sitaki kuliongelea kwa sasa.
    Nimerudi na kuambiwa kuna JF member Anayekwenda kwa jina la Mama Big. Naskia ni mtaalamu wa kutoa stress za kichwa. Namtafuta sana anipe masage za stress.
    Mama Big where are you. Someone looking for you!:A S-heart-2:
     
  2. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #2
    Nov 6, 2010
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,893
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 180
    Ht mie namsaka sana! akitokea antafute kwnye no hz. 0713800800
     
  3. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #3
    Nov 6, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mkimpata niibieni kufuli lake nataka niliweke kwenye drawer yangu kazini niwe nanusa nusa nasikia kipapa chake kinanukia vizuuuuri sana
     
  4. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #4
    Nov 6, 2010
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Miye ndo namtaka zaidi. Mama Big honey ukipitia hapa niPM basi tulonge. Nimechooooooooooooka sana na sihasa za nji hii
     
  5. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #5
    Nov 6, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mama Big yupo kwangu itabidi ufanye logistics akikubali nakuachia lakini you have to do some extra job kwasababu kuna vitu anavyopata huku
     
  6. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #6
    Nov 7, 2010
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,893
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 180
    vp anatoa hiyo . yake maana mi nimpenzi sana wa .
     
  7. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #7
    Nov 7, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    The finest huyo uliyenaye fake mamabig wa jf ninye na tumeenda vocation gombe karibu kama unajua kuongea na chimpanzee!kwani ndo walinzi!halafu wewe siunaye preta?au wewe nikutoa dozi mpwa sema!
     
  8. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #8
    Nov 7, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    watu mnajua kujitoa mihanga
     
  9. bht

    bht JF-Expert Member

    #9
    Nov 7, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Wa kunyumba hivi dada Sophy alijifungua?
    Btw naenda kwa 'faza Babu'.
     
  10. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #10
    Nov 7, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    ha ha....wakwetu da sophy alitupotelea ktk mazingira ya kutatanisha...na wenye habari zake wameuchubua
    Duh...hivi leo ndio ile siku ya kushukuru eeh.....include me plz
     
  11. bht

    bht JF-Expert Member

    #11
    Nov 7, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Basi nimeona mama big anatafutwa nikajua ndo da sophy kapanda cheo.
    Eeeh mae ndo leo, u inclusivw ofcoz
     
  12. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #12
    Nov 7, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    The Finest hahahaha........ rule namba 3 bana ya ISC ....... hebu mtoe bana Mama Big na wenzako wam'sabahi'
     
  13. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #13
    Nov 7, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,086
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    ha ha haa shem upo ww??mbona long tyme kimya hivyo,usipotee bana some-tyme nirushie hata salamu kule kwa ujumbe binafsi:smile-big:
     
  14. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #14
    Nov 7, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mweee mweee jaman.......kinanukia siyo?
    mhh natamani ungemwambia wakat mpo face to face maneno haya sijui ugepewa majibu gan wewe dah!!!
    ronga longa vyema na finest atakupa njia ya kumpata mama bg....BIGIRITA UPO?umeskia i maneno?pole
     
  15. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #15
    Nov 7, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    Mnaomtafuta mama big mmempata?
     
  16. G

    GodfreyTajiri JF-Expert Member

    #16
    Nov 7, 2010
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 717
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45

    QUOTE=Rose1980;1233682]mweee mweee jaman.......kinanukia siyo?
    mhh natamani ungemwambia wakat mpo face to face maneno haya sijui ugepewa majibu gan wewe dah!!!
    ronga longa vyema na finest atakupa njia ya kumpata mama bg....BIGIRITA UPO?umeskia i maneno?pole[/QUOTE]

    bigirita na mama big tena! jamaa alinipiga mkwara kwa preta
    yaani ile day one naingia jamvini hahahaha kumbe na yeye
    mharibifu tuu! ngoja nirudi kwa preta mie, preta upoooo :wave:[
     
  17. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #17
    Nov 7, 2010
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kama sio ile ya tiGo basi mzee nyingine naziweza. Nilete ngombe ngapi mangi unachie?
     
  18. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #18
    Nov 7, 2010
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Bora hata umenitetea.
     
  19. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #19
    Nov 7, 2010
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Bado bana
     
  20. GFM

    GFM JF-Expert Member

    #20
    Nov 7, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 708
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Vipi petra, wengine sitaki nataka hawaziwezi :smile: wee laza damu tu ..:smile-big:
     
Loading...