Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Namtafuta Kisura (JF member)

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Binti Maringo, Apr 14, 2009.

  1. Binti Maringo

    Binti Maringo JF-Expert Member

    #1
    Apr 14, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 2,805
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hey ya"ll...Kelly01 is baaaaack!.....

    ANywhoo jamani namtafuta my long lost friend MS Kisura...nimejaribu kumcontact kwenye cell yake lakini naona ipo disconnected sijui amebadilisha namba?...na hapa naona sijamuona siku nyingi kidogo toka end of last year...

    kama kuna mtu anajua wapi alipo pleaseee let her know Ms Kelly01 anamtafuta maana namuhitaji awe matron wangu kwenye harusi yangu....

    oops i am engaged!.....hureeeey!


    xoxo
     
  2. m

    mbishi Member

    #2
    Apr 15, 2009
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Hongera mama...
     
  3. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #3
    Apr 15, 2009
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,568
    Likes Received: 1,867
    Trophy Points: 280
    Vipi Cupcake NN umemtosa?
     
  4. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #4
    Apr 15, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Kelly hujambo?
    Nyani Ngabu anaendeleaje na therapy?
     
  5. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #5
    Apr 15, 2009
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ujumbe tumeupata,,,,, kuwa kuna anayetaka kubeba!
    You should be careful about ya engagement. Hiyo ni step moja ndogo sana. Sio wote wanaovishwa pete huolewa. Kuwa mwangalifu kwa kipindi hiki.
    hata hivyo hongera
     
  6. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #6
    Apr 15, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Shem yule mdogo wako bado yupo yupo ? Ngoja niwahi kabla ya akina Yo Yo hawatia timu...
     
  7. J

    Joyceline JF-Expert Member

    #7
    Apr 15, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 1,012
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    nasikitika hawezi kukubali mana lazima dada yake atakuwa amemuambia unapenda tigo
     
  8. Che Kalizozele

    Che Kalizozele JF-Expert Member

    #8
    Apr 15, 2009
    Joined: Jul 20, 2008
    Messages: 778
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hongera sana,uzoefu wangu unaonesha ni wachache ufikia kufunga ndoa bila ya kuwa na historia ya kuacha au kuachwa huko nyuma.Kuwa makini kama ni relation yako ya kwanza
     
  9. K

    Kifimbocheza JF-Expert Member

    #9
    Apr 15, 2009
    Joined: Aug 7, 2008
    Messages: 433
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Kell

    Karibu tena, nilikumiss sana
     
  10. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #10
    Apr 15, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Hahahah wewe mchokozi sana!! umejuaje yeye hapendi?
     
  11. AljuniorTz

    AljuniorTz JF-Expert Member

    #11
    Apr 15, 2009
    Joined: Jan 6, 2009
    Messages: 544
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    NN mbona amerudi kitambo tu? Labda tumuulize kelly ni NN anaetaka kumchukua jumla au amempiga chini NN.
     
  12. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #12
    Apr 15, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    wewe hupendi mwali?? haiitwi tigo inaitwa mboji
     
  13. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #13
    Apr 15, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    ..nilikuwa namchokoza tu. ila najua kama amechumbiwa na njemba nyingine zaidi ya NN basi mshikaji ataendelea kumega tunda bila wasi kwani tunajua kwa nini Kelly kajifunga kwa keki-kikombe wake
     
  14. AljuniorTz

    AljuniorTz JF-Expert Member

    #14
    Apr 15, 2009
    Joined: Jan 6, 2009
    Messages: 544
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwa hiyo nani hapo atakuwa mshika mapembe kati ya hiyo njema mpya na NN?
     
  15. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #15
    Apr 15, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    njemba itashika mapembe na NN atakuwa mchinjaji
     
  16. Binti Maringo

    Binti Maringo JF-Expert Member

    #16
    Apr 15, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 2,805
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Thank ya"ll for the lovely wishes...i really appreciate and i will take into consideration wishes zote nilizopewa kwa wale wazoefu wa mambo na wasio wazoefu wa mambo...
    lakini bado namtafuta Bi kisura jamani...this is very important to me...anyone?!!


    Masanilo....hahaha shem umeniangusha sana..kutumia neno tigo...

    Msanii...yaani wewe ni msanii haswa....NN yupo na anaendelea salama kabisa ana dunda.
     
  17. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #17
    Apr 15, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    hapo haujatuweka sawa kuwa statasi ya NN ni ipi katika pete uliyovishwa????

    Au ndo atabakia kuwa mmegaji maarufu nau? tunajua unachopendea kwake (mangumi, mateke na mitusi) wanawake wa kikurya bwana kaaaz kweli kweli
     
  18. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #18
    Apr 15, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,072
    Likes Received: 15,981
    Trophy Points: 280
    Heheheheheheee...nyie watu mnachekesha kweli......Oh my!!!
     
  19. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #19
    Apr 15, 2009
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,453
    Likes Received: 586
    Trophy Points: 280
    NN yuko kifungoni hajafunguliwa katika mfungo wa Pasaka maana unajua kabla ya siku ya pasaka wafungwa wawili maarufu huwa wanafunguliwa, sasa Baraba hakumfungua NN. Karibu NN wherever you are.
     
  20. KiuyaJibu

    KiuyaJibu JF-Expert Member

    #20
    Apr 15, 2009
    Joined: Aug 29, 2007
    Messages: 678
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Hongera,ila usibweteke ukadhania ndiyo umeshaolewa,bado;tualikane kwenye shughuli ya handover ceremony kwasababu bila watu kushuhudia tutathibitishaje kama kweli imefungwa ndoa?
     
Loading...