Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Namtafuta Joseph Kahungwa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by kanda2, Nov 7, 2008.

  1. k

    kanda2 JF-Expert Member

    #1
    Nov 7, 2008
    Joined: Apr 22, 2007
    Messages: 1,316
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Waheshimiwa namtafuta mshikaji nilikuwa nae Chuo anaitwa Joseph Kahungwa. Nafahamu yupo USA lakini nimepoteza contacts zake yeyote mwenye kujua nampa anipenyezee kwenye PM

    Natanguliza shukran
     
  2. R

    Rodelite JF-Expert Member

    #2
    Nov 8, 2008
    Joined: Oct 28, 2007
    Messages: 317
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu Kanda2....Huyu Joseph Kahungwa ana udugu na Lucas Kahungwa wa USA pia...?
     
  3. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #3
    Nov 9, 2008
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Jambo limezua jambo
     
  4. k

    kanda2 JF-Expert Member

    #4
    Nov 9, 2008
    Joined: Apr 22, 2007
    Messages: 1,316
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Aliwahi kuniambia ana Bro wake USA sina uhakika kama ndie huyu. Anyway thanx for showing concern
     
  5. C

    Chibingwa Member

    #5
    Nov 9, 2008
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mkuu huyu Joseph Kahungwa mtoto wa marehemu mzee Kahungwa wenye gust house mtaa wa Karuta Mwanza? kama ndie basi naomba ujibu ili nikutumie contact zake.
     
  6. R

    Rodelite JF-Expert Member

    #6
    Nov 10, 2008
    Joined: Oct 28, 2007
    Messages: 317
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Lucas Kahungwa (wa USA) alipatwa na msiba wa kaka yake huko Dar kama mwezi uliopita na kwa sasa yuko Bongo.
     
Loading...