Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Namtafuta HABARILEO,wamo wanafunzi wanaosoma Ukraine?

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Whitenigger, Oct 16, 2008.

  1. W

    Whitenigger New Member

    #1
    Oct 16, 2008
    Joined: Oct 16, 2008
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habarileo kama umeuona ujumbe wangu tafadhali tuwasiliane.
    Na kama kuna mwanafunzi ambae anasoma Ukraine naomba pia tuwasiliane.
    Email yangu ni chalu_pisces@yahoo.Com
     
  2. Kaka K

    Kaka K Senior Member

    #2
    Oct 16, 2008
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Whitenigger,
    Karibu sana JF.
    Hujaweka ujumbe wako sawia, kama ni gazeti la habarileo basi waweza bonya hapa HabariLeo: Gwiji La Habari Tanzania | Maskani

    Asante.
     
  3. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #3
    Oct 16, 2008
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Nadhani Whitenigger anamtafuta mtu mwenye Id ya habarileo hapa JF ndo maana ametoa mail yake, ingekuwa ni gazeti angeweza google tu

    Asante
     
  4. Kaka K

    Kaka K Senior Member

    #4
    Oct 16, 2008
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    OK.....................
     
Loading...