Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Namtafuta DRPHONE

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Echolima, Oct 31, 2011.

  1. Echolima

    Echolima JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2011
    Joined: Oct 28, 2007
    Messages: 2,800
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Wapendwa nimepoteza contact na jamaa yangu ambaye pia ni member humu JF anaitwa drphone kwa sasa mimi niko ughaibuni mwenye contact naye ani-PM
     
  2. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Wewe ndo unatakiwa um-PM
     
  3. P

    Parachichi JF-Expert Member

    #3
    Nov 2, 2011
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 517
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Dr.Phone yupo humu humu jamvini,m pm atakupa namba yake tuu!
     
  4. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #4
    Nov 2, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,539
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Mh msije mkammwagia tindikali bure kama mnafahamiana si uweke no yako ya simu na email yako au m PM utoe maelekezo,siku hizi hali ya hewa imechauka kaka,au umeshahau hata mwenyekiti wa CCM aliwahi kusema kuwa watu hawamiani hata maji hawaachi hutembea nayo ,sembuse iwe watu wa humu JF.
     
  5. Echolima

    Echolima JF-Expert Member

    #5
    Nov 3, 2011
    Joined: Oct 28, 2007
    Messages: 2,800
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
Loading...