Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Namtafuta Dominica Ngaa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Rodelite, Nov 11, 2008.

  1. R

    Rodelite JF-Expert Member

    #1
    Nov 11, 2008
    Joined: Oct 28, 2007
    Messages: 317
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tulikuwa tukifanya mazoezi pamoja pale YMCA karibu na kanisa la St. Alban Dar....Yeyote anayemfahamu......naomba contact zake.
     
  2. Y

    Yassin JF-Expert Member

    #2
    Nov 11, 2008
    Joined: Jul 23, 2008
    Messages: 326
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sasa ulikuwa unafanya nae mazoezi lakini hujaeleza lini mwaka gani vitu kama hivyo naona hujasema sasa sisi tutaelewa vipi???
     
  3. R

    Rodelite JF-Expert Member

    #3
    Nov 11, 2008
    Joined: Oct 28, 2007
    Messages: 317
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mara ya mwisho kumwona ilikuwa mwaka 1994....pale kwa Sensei Dudley Mawalla....Dominica alikuwa akiishi Ukonga wakati huo.
    Hatujapata kuonana tena.
     
  4. K

    Kichakoro JF-Expert Member

    #4
    Nov 11, 2008
    Joined: Sep 10, 2008
    Messages: 1,019
    Likes Received: 405
    Trophy Points: 180
    Mzeee mbona unauliza kwa hasira hivyo kama wewe ni mdau si useme tu sasa ni mkeo asimtafute......lol just joking
     
Loading...