Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Namtafuta Dada Kwa Jina: Phoebe Achileka

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Nsololi, May 4, 2009.

  1. N

    Nsololi JF-Expert Member

    #1
    May 4, 2009
    Joined: Mar 8, 2007
    Messages: 251
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nilipotezana naye tangu mwaka 1993. Ningependa kuwasiliana naye. Nitashukuru kama kuna mtu anamfahamu huyu dada na akaniwezesha kuwasiliana naye. Alikuwa JKT Mlale, Ruvumba mwaka 1992/93 operation ya vyama vingi. Baba yake aliwahi kuwa mkuu wa wilaya (nadhani Nzega na za mikoa ya kusini mwa Tanzania - aidha Ruvuma, Lindi au Mtwara).

    Contact: 0719427944
     
  2. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #2
    May 4, 2009
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0

    Acheni kutundika majina ya watu humu kwa maslahi binafsi.

    Kama una hekima ya kutundika jina la mtu kwa kisingizio cha kumtafuta, mtafute kwa jina lako halisi. Sio unatumia jina la nyuma ya pazia na namba ya simu inayoweza kuwa unaijua wewe tu (wabongo siku hizi shurti kwa simu mbili au tatu zenye namba tofauti)

    Kama unashida ya kumtafuta mtu andika barua RADIO ONE, wana kipindi cha kutafutana.
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    May 4, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,229
    Trophy Points: 280
    Na wewe kama hutafutwi wewe inakuhusu vipi? Acha kuambia watu nini cha kufanya na nini cha kutokufanya.
     
  4. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #4
    May 4, 2009
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    Kilichouwa kazi na chenyewe kazi.
     
  5. Kana-Ka-Nsungu

    Kana-Ka-Nsungu JF-Expert Member

    #5
    May 4, 2009
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 2,260
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kwani kuna ubaya gani kumtafuta mtu hapa? Mimi tena napendekeza kabisa lianzishwe jukwaa la hili suala. Na huyu jamaa wa watu aliyeweka hili tangazo mbona sio wa kwanza kufanya hivi hapa, au ulikuwa 'mnyonge' fulani ndo umshukie?
     
  6. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #6
    May 5, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,229
    Trophy Points: 280
    Kweli kabisa nsumba wane. Hakuna ubaya kutafutana hapa. Watu wanataka kujificha ficha utadhani wanafanya mambo haramu. Gotdamnit

    Na mimi naunga mkono kuanzishwa jukwaa la kutafutana. Kama hutaki kushiriki huko usiingie na usiwanyime wenzako fursa ya kufanya hivyo kwa vile tu wewe hukubaliani na hilo.
     
  7. K

    KASRI Member

    #7
    May 5, 2009
    Joined: May 2, 2009
    Messages: 93
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wana jf, hili ninaliunga mkono na naomba lidumu. Ila naomba tusiwachafue watu kupitia hili. Mimi binafsi limenisaidia sana maana niliandika namtafuta dada mmoja thread iliyofungwa jana, baada ya nusu saa tu nikapata taarifa kuwa yupo tokyo japan.
    Sasa jamani hamuoni uzuri wake?
    Note: Tusitumie huu mwanya kuwachafua wenzetu, mtafute mtu kwa mazuri.
    Radio one sio effective kama jf.
     
  8. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #8
    May 5, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    this is tooo much
    hapa siyo baraza la kutafuta waliopotea.
    mbona hamutafuti maadili ya viongozi yaliyopotea? mbona hamtafuti viongozi bora? acheni hizo bwana
     
  9. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #9
    May 5, 2009
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,971
    Likes Received: 1,233
    Trophy Points: 280
    ahahahaha...mie naunga mkona hoja ya kuwa na special jukwaa la kutafutana kwa waliopoteana..lakini tuwe makini isijekuwa tunaanzisha another ze-utamu. maana unaweza kuta hata picha za watu zinzwekwa hapa na miji-comment ya ajabu ilojaa mi-jichuki binafsi inaporomoshwa.
     
  10. K

    KASRI Member

    #10
    May 5, 2009
    Joined: May 2, 2009
    Messages: 93
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Katika kutafutana huku ndio hata viongozi watapatikana pia.
    Maadili yaliyopotea hayatafutwi kivile bwana.
    Uovu wa viongozi utajitafuta na kujidhihirisha wenyewe. TIME WILL TELL BWANA, si unashuhudia mwenyewe wanaanza kujiumbua?
    Thread yenyewe ni ya URAFIKI, MAPENZI NA MAHUSIANO. Tusipotafutana hapa tufanyeje? Siasa ina ya kwake, Uchumi una yake, Celebrities wana yao sasa????????????
     
  11. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #11
    May 5, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    NYANI acha kuwa kama NYANI wa ukweli ukweli wa msituni bwana, mimi mwenyewe hii tabia ya kutafuta watu kwa majina ya ASILI imenikera sana na inaendelea kunikera sana. Kwa sababu mtafutaji anatumia jina lake la kapuni. Hivi wewe NYANI utajisikiaje kukuta jina la mkeo au mumeo limepachikwa hapa halafu mtafutaji anasema kuwa huyo alikuwaga DEMU wake kipindi wako chuo na ameshakula sana hiyo ishu ndio maana anamtafuta ili waendeleze LIBENEKE!! Tuache hii tabia jama sio nzuri mtavunja NDOA za watu na ADHABU YA KUVUNJA NDOA YA MTU KWA MAKUSUDI NI SAWA NA KUVUNJA MSIKITI AU KANISA!!!
    shauri yenu
     
  12. Tuntu

    Tuntu JF-Expert Member

    #12
    May 5, 2009
    Joined: Jan 28, 2009
    Messages: 211
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nasikitika kukutaarifu kuwa huyo dada alishafariki dunia mwaka 2001,Mungu amlaze mahali pema peponi, pole sana ndugu!!
     
  13. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #13
    May 5, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
     
  14. Kana-Ka-Nsungu

    Kana-Ka-Nsungu JF-Expert Member

    #14
    May 5, 2009
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 2,260
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mimi naona labda tufanye kama livyofanya Nyani- kama unamjua mtu anayetafutwa unamtumia PM mtafutaji, moderators waondoe possibility ya watu kupost chochote kwenye hizi threads.
     
  15. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #15
    May 5, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    very wise thinking mkulu.
    I second the idea
     
  16. Tuntu

    Tuntu JF-Expert Member

    #16
    May 5, 2009
    Joined: Jan 28, 2009
    Messages: 211
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  17. N

    Nsololi JF-Expert Member

    #17
    May 5, 2009
    Joined: Mar 8, 2007
    Messages: 251
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ahsante sana Tuntu kwa taarifa.
    Uwiano Maalum: Sikulaumu kwa mchango wako kwani natambua kuwa penye zaidi ya kichwa kimoja lazima utarajie mitazamo tofauti. Kila mtazamo una uzuri na ubaya wake inategea tafsiri na reaction ya mhusika.

    Ahsanteni kwa Wana JF wengine mliochangia.

    Mungu aiweke roho ya marehemu mahali pema poponi. Amina
     
  18. N

    Nsololi JF-Expert Member

    #18
    May 5, 2009
    Joined: Mar 8, 2007
    Messages: 251
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ahsanteni sana wana JF. Mwana JF mmoja ameweza kuwasiliana nami kwa simu na amenipatia simu ya mdogo wake huyo dada. Ahsanteni sana kwani shida yangu imesha pata jawabu. Na ahsanteni tena kwa wale wengine wenye mtizamo tofauti, lakini yote hii inaonesha kuwa JF ni mahala pa kupata mitizamo mbadala ambayo ni muhimukwa maendeleo ya mtu mmoja mmoja na jamii kwa ujumla.

    Ahsanteni.
     
  19. N

    Nsololi JF-Expert Member

    #19
    May 5, 2009
    Joined: Mar 8, 2007
    Messages: 251
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Naomba moderator aifunge post kwani nimepata nilichokuwa nahitaji. Nimewasiliana na mdogo wake huyo dada (marehemu) na amenithibitishia kuwa kweli alishafariki dunia.
     
  20. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #20
    May 5, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
     
Loading...