Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Namtafuta binti mwenye BIKRA kwa gharama yoyote ile!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Yericko Nyerere, Jul 17, 2011.

  1. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #1
    Jul 17, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,228
    Likes Received: 1,379
    Trophy Points: 280
    Naamini hiyo ni zawadi toka kwa Mungu na mimi nitatoa zawadi yangu kwake!Sijawahi kukutana na bikra nimekuwa nikisimuliwa tu, sasa nimeamua kuitafuta kwa pesa! Yeyote mwenye nayo ani PM na aseme kiasi cha pesa anachotaka!

    Nipo serious!

    Offer yangu yakwanza ni 1ml mezani! Mrembo yeyote ajitokeze na iwe original! Nategemea mgongano wa mawazo ila ukitukana tu burn inakudondokea!
     
  2. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #2
    Jul 17, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    So unaposema umeitafuta,uliitafutaje?ebu fafanua mr jas0n
     
  3. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #3
    Jul 17, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Duh! a lot have happenned in JF since i was away.
    Dont abuse that name Jason C. Bourne alias David Webb.
     
  4. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #4
    Jul 17, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    We piga kimya watakuseach lazima,na kuna mmoja namjua kw % yote ya kwmb anaweza kuwa hivyo lkn cjui nitampaje hbr hii njema na wenyewe haujaweka contact yako. Ila kwa kuwa 2po Mji mmoja wote nitakukuta PM.
     
  5. Tumaini Jipya

    Tumaini Jipya JF-Expert Member

    #5
    Jul 17, 2011
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 380
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nakumbuka wewe ulishawahi kusema Unampenda sana dada Mmoja humu JF,niambie ulifanikiwa? How come sasa unakuja na Habari ya Bikira? Naona kuna kitu hakipo sawa kukuhusu!!

    Nwayz,nenda Zanzibar,utazipata nyingi tu!!
     
  6. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #6
    Jul 17, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,228
    Likes Received: 1,379
    Trophy Points: 280
    Nikweli ndugu kuna member nilimpenda na nitaendelea kumpenda japo shetata alizuia jaribio langu!
     
  7. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #7
    Jul 17, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,171
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    una shilingi ngapi?
     
  8. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #8
    Jul 17, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,161
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    piga puli haina haja ya kutafuta, achana na gharama zisizo na lazima!
     
  9. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #9
    Jul 17, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,228
    Likes Received: 1,379
    Trophy Points: 280
    Nimesema uni pm useme kiasi cha pesa ukitakacho!
     
  10. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #10
    Jul 17, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    kweli wallet yako imejaa hela. pole sana kaka
     
  11. Ta Kamugisha

    Ta Kamugisha JF-Expert Member

    #11
    Jul 17, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 2,558
    Likes Received: 452
    Trophy Points: 180
    nenda shule za msingi zimejaa, ila jiandae miaka 30 jela
     
  12. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #12
    Jul 17, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Shule ya msng mapambano nadhan atapata
     
  13. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #13
    Jul 17, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,228
    Likes Received: 1,379
    Trophy Points: 280
    Hamnitakii mema nyinyi, yani watoto wa shule za msingi?
     
  14. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #14
    Jul 17, 2011
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,434
    Likes Received: 749
    Trophy Points: 280
    Mkuu kama kweli upo serious, nitaftie dem utamuhudumia kwa kila kitu then namdunga mimba (kitaalam ili kitoke kitu ke) then ujilelee mwenyewe mwanzo mwisho hadi akue (Under reza proteksheni) then ujitolee bikra 4 th frst tym. Thats the onl way, unles unataka za kichina. Changamkia offer
     
  15. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #15
    Jul 17, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    siku hizi zipo mpk za kichina.. so kuwa makini...
     
  16. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #16
    Jul 17, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,171
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    weka tu in public kiasi cha pesa ambacho upo tayari kutoa, bikra zipo kutegemea na pesa yako. zipo za hali ya juu, za hali ya kati na hali ya chini. sasa we upo tayar kutoa kias gani? sema kwanza unataka kuspend ngap af ntaku pm kila kitu utampata.
     
  17. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #17
    Jul 17, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,228
    Likes Received: 1,379
    Trophy Points: 280
    Duh hii kali kwelikweli!!
     
  18. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #18
    Jul 17, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,228
    Likes Received: 1,379
    Trophy Points: 280
    Offer yangu yakwanza ni 1ml mezani! Mrembo yeyote ajitokeze na iwe original!
     
  19. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #19
    Jul 17, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,083
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    wewe unamtafuta ili umuoe au umchezee? kama unatafuta wa kumzini naona umepotea njia. Halafu wewe unamtafuta bikra je wewe mwenyewe ni bikra? Muogope Mungu wako hii ni dunia kaka kesho mbele ya Mungu utaziweza adhabu kwa Ushetani huo unaoufanya?
     
  20. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #20
    Jul 17, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,695
    Trophy Points: 280
    una tsh ngapi?? ....unapata ndani ay siku hizi mbili.. iff ya serious guy.au unafurahisha jukwaa?
     
Loading...