Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Namtafuta Best angu nilisomanae CBE

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Original Pastor, Oct 31, 2009.

  1. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2009
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mimi ni mdau wa JF naomba kama kuna mtu ana namba ya RAfiki angu anaitwa Joyce Yacob MSanga nilisoma ne CBE please Contact zake nimeibiwa simu last week please aliyekuwa nayo na email kama pia anayo please msifikirie vibaya

    Kama hujui please muulize mwenzako
     
  2. MNDEE

    MNDEE JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2009
    Joined: Jul 10, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
     
  3. K

    Konzogwe JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2009
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 441
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Kaolewa,kama unashida ya kawaida tu sema nimwombe contacts mume wake then nikupe.
     
  4. Mvina

    Mvina JF-Expert Member

    #4
    Nov 1, 2009
    Joined: Aug 2, 2009
    Messages: 999
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hii kali mwana inamaana hadi email yake umeibiwa au imepotea? Acha kuleta udaku wako hapa!
     
  5. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #5
    Nov 1, 2009
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Nashukuru Konzogwe sasa wewe nipe basi mail au namba ya mume wake kwani huyu ni friend wa kawaida tu na sio love friend ok please wewe nipe contact yoyote naweza kumpata email yangu walihack watu sasa nimefungua ingine ndo maana nakosa mawasiliano nae na mimi huku nipo UK nakosa mawasiliano na mabest zangu maana kila kitu niliacha Bongo namba za Simu please best nitumie au mpe mail yangu frankrwegoshora@yahoo.com
     
  6. K

    Konzogwe JF-Expert Member

    #6
    Nov 2, 2009
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 441
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Nimeshampa email yako.
     
  7. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #7
    Nov 2, 2009
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Habari, Nashukuru sana mwana. big up!!
     
Loading...