Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Namtafuta Best angu nilisoma nae CBE

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Original Pastor, Oct 31, 2009.

  1. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2009
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mimi ni mdau wa JF naomba kama kuna mtu ana namba ya RAfiki angu anaitwa Joyce Yacob MSanga nilisoma ne CBE please Contact zake nimeibiwa simu last week please aliyekuwa nayo na email kama pia anayo please msifikirie vibaya

    Kama hujui please muulize mwenzako
     
Loading...