Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Namtafuta baba watoto wangu. Donge nono & SEXY digits Litatolewa!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Erotica, May 21, 2012.

  1. Erotica

    Erotica JF-Expert Member

    #1
    May 21, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nimeenda park leo baada ya kutoroka kazini na kukuta vi baby vizuri kweli. Nikavitamani na nikaona why not na mimi nizae na niitwe mama. Uwezo wa kulea ninao na niya pia ninayo.

    Nataka viwe vi mapacha. Baada ya kwenda home na kumuangalia boyfie nimeona ana mapungufu, anafaa
    kuwa baba, ila sio kuni mimba.

    Kuna utafiti uliopostiwa na Dr. MziziMkavu ulionesha sifa za mtoto hutegemea sifa wazazi pia.
    Tumekubaliana na boyfie nitafute huyo mwanaume na nijipatishe mimba. Baada ya hapo mimi na yeye tutaendelea na mahusiano, vikinoga vya baba na mama kama vilivo noga vya u boyfie na u galfrend tutafunga ndoa.

    Natafuta mwanaume mwenye sifa zote ambao ziwe kwa watotot wangu hao. Huyo mwanaume awe na sifa zifuatazo…

    Awe mzuri kama kirusha roho changu Ndahani, Charming na lovable kama klorokwini, wawe wanapendwa na opposite sex kama babu Asprin, awe na bahati na pesa kama Bishanga, awe na akili kama Mzee Mwanakijiji, Msiri kama The Boss, ana mvuto kwa jinsia zote kama Kaunga, Mkali kama Invisible, Caring kama Rejao, Mjanja kama Boflo, magnetically Irresistible kama Nyani Ngabu, sauti nzuri na sexy kama fazaa, wa ukweli kama EMT, hasomeki hadi aamue kama Kongosho, creative kama TANMO, macho mazuri kama Erickb52, mpole kama BAK na mwenye busara kama babu Dark City. Awe na bahati kama Mwali.

    Kama una hizo sifa niambie.. nitaku pm mwenyewe baada ya kuona kweli nimepata baba watoto wangu.


    Mwaaaaaaah. :baby:
     
  2. stroke

    stroke JF-Expert Member

    #2
    May 21, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 9,191
    Likes Received: 2,326
    Trophy Points: 280
    mbavu zangu
     
  3. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #3
    May 21, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,073
    Likes Received: 9,780
    Trophy Points: 280

    Mhhhhh!

    Erotica bahati mbaya itabidi usubiri sana...mchumba/baba watoto kama huyu bado hajazaliwa nasikia atazaliwa mwaka 2080...kwani yule aliyeumia nanihii :) ni aje? Hutaki awe Baba watoto wako?
     
  4. Taz

    Taz JF-Expert Member

    #4
    May 21, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 305
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Erotica, Donge nono ndio kama nini? Maana nina hizo sifa zote ulizo taja, and more...
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #5
    May 21, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Aisee mwenye kwaliti zote hapo juu atakuwa au nitonye au Malaria Sugu, sasa huyo wa pili kumpata rafiki yangu itakuwa so!

    Tutaongea PM jinsi nitakavyompa possibly by osmosis 'unisex mvuto' huyo ideal baba twins wako! LOL
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Erotica

    Erotica JF-Expert Member

    #6
    May 21, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    BAK mbona wanikatisha tamaa? embu acha kunizingua lazima atakuwepo.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #7
    May 21, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Omba Mungu Erotica manake kwake hakuna lisilowezekana.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Erotica

    Erotica JF-Expert Member

    #8
    May 21, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    kwa haraka haraka nimependa sauti yako na hilo smile.

    Donge nono ni wateve u want u ready Taz?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Taz

    Taz JF-Expert Member

    #9
    May 21, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 305
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kumbuka, mi ni msiri kama The Boss, hivo itabidi ujaribu kugundua what I want from you. :A S-coffee:
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #10
    May 21, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Haya sasa....kwa wale mnaoqualify!!
     
  11. Erotica

    Erotica JF-Expert Member

    #11
    May 21, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    teh teh teh. Kaunga kila nikikuona na kusoma post yako unanikosha.

    baba watoto lazima umkague na kutoa marks. infwakt utanisaidia kuamua..
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Erotica

    Erotica JF-Expert Member

    #12
    May 21, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    Aminar!! May the Lord help me in this. Sante sweetlady.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Tz-guy

    Tz-guy JF-Expert Member

    #13
    May 21, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 438
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wenye hizo sifa tupo wachace sana ila sina muda, sorry!
     
  14. Erotica

    Erotica JF-Expert Member

    #14
    May 21, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0


    teh teh teh. u ar good. I know what u want, ready to be baba watoto?
     
  15. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #15
    May 21, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,751
    Likes Received: 725
    Trophy Points: 280
    mmh .................
     
  16. Erotica

    Erotica JF-Expert Member

    #16
    May 21, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0


    Bora huna mda. sijakupenda, si bora nibaki na klorokwini wangu?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #17
    May 21, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,073
    Likes Received: 9,780
    Trophy Points: 280

    ...Haya bana Erotica...but I know for sure that you can dance :)...I have seen your moves before :)....good luck and all the best.

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #18
    May 21, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    It will be my pleasure! Ngoja tupitie kwanza applications, naona zinaanza. LOL
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. Taz

    Taz JF-Expert Member

    #19
    May 21, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 305
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Not so fast, young Lady. Lazima uoneshe kwanza kama unastahili kubeba mbegu zangu. So what do I want?
     
  20. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #20
    May 21, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Kaunga katoa tetesi kuwa nitonye ana hivo vigezo......heheh upo tayari kupokonywa tonge mdomoni!!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...