Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Namsikitikia, He was my boyfriend

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Nazjaz, Jun 18, 2011.

  1. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #1
    Jun 18, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    Leo nimemkuta Posta Mpya, ni mchafu anadandia mabasi. Anawahi siti kupitia madirishani ili wenye kuhitaji siti wampatie ujira wa sh. 500.

    Tulikutana naye mwaka 2004 tukiwa form 5.

    Tulipendana naye napenzi ya dhati, kama gari na matairi ndivyo tulivyokuwa.

    Form six tulipoingia, kuna dada mrembo sana, kwa kuwa boyfriend wangu huyu alikuwa na uwezo sana darasani wasichana wengi wakawa wakimfuata ili awafundishe huku moyoni wakiwa na yao. Miongoni mwa waliokuwa wakimfuata boyfrend wangu ni pamoja na mgeni huyu aliyehamia. Sijui alitumia mbinu gani, akamnyakuwa wangu wa moyo. Nilipigwa kibuti assemble, my boyfriend was head prefect. Akautangazia umma wa wanafunzi kuwa ameniacha. Niliumia sana, nikamwachia Mungu.

    Tukiwa kwenye likizo ya kusubiri majibu, nikasikia eti my ex boyfriend kapelekwa jela kwa wizi. Sista duu alikuwa anahitaji mambo makubwa, ambayo ili my ex ayamudu ilimbidi aibe na kukwapua. Bahati mbaya za mwizi arobaini, akakamatwa na kufungwa kifungo cha miaka mitatu. Majibu yakatoka, alikuwa amefaulu vizuri sana, one ya point nne PCB.

    Sikuwahi kumuona tena ndio namuona leo akiwa ni teja, hana mbele wala nyuma.
     
  2. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #2
    Jun 18, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,146
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    inasikitisha sana...haya ndio maisha na hayana formula.
     
  3. Mtafiti1

    Mtafiti1 JF-Expert Member

    #3
    Jun 18, 2011
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 264
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Akome!Hakukustahili kamwe!
     
  4. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #4
    Jun 18, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Anaonekana ana-potential; msaidie kama unaweza..
     
  5. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #5
    Jun 18, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Duh kwa kweli pole sana
    Ila kuna kitu kimeniingia juu ya hii story........... hivi wattoto wetu wanapokuwa shule wanaelewa wako pale kwa sababu gani? Najaribu kuwaza mtu aliyekuwa na akili kiasi cha kupata Div 1.4 form six anashindwaje kutambua kuwa kuiba kunawezamharibia future yake (kama alikuwa anaitambua??)

    Pole sana........kama bado una mapenzi ya kweli juu yake angalia namna ya kumsaidia......atakuwa amejifunza !
     
  6. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #6
    Jun 18, 2011
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Dada Nazjaz kumbuka, teja habebeki, mpige chini mazima, usije haribu uhusiano wako wa maana na mla unga, utalia tena mara ya pili kwani utakuwa umepoteza mwana na maji ya moto.
     
  7. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #7
    Jun 18, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Si vema kuendelea kumpiga mtu ambaye ameshaanguka, pia tenda wema uende zako.....,
    Kumsaidia haimaanishi arudiane nae, bali anaweza kumsaidia kwa mawazo au kumwelekeza kwenye mstari ulionyooka, maybe hawezi kupata kazi sababu ya historia yake ya kuwa jela lakini huenda anaweza akaanzisha miradi ambayo itamsaidia
     
  8. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #8
    Jun 18, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    Hamna kazi ngumu kama kuchambua ushauri wa watu mbalimbali.
     
  9. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #9
    Jun 18, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    maana kila ushauri una positives na negatives zake. Lakini naamini mwishoni ntapata neno jema, maana penye wengi hapaharibiki kitu
     
  10. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #10
    Jun 18, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Nazjaz, msaidie rafik yko hta kdogo, unajua kna njia nyingi za msaada, naamin unampenda ila wakat umempita, mpe kamsaada hata kadogo hata kwa kupitia mgongo wa mtu, na si kumpita km humjui. N ushaur wangu, ila msaada huo usipitilaze ukakuharibia.
     
  11. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #11
    Jun 18, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    i dont know why, ila wewe huaminiki na mimi sikuamini..... utunzi mwema
     
  12. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #12
    Jun 18, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    Kama una uwezo msaidie,mpeleke hata kwenye huduma za kidini kama maombezi,just do a favor na sio kumrudia kimapenzi,ikitokea akarudia hali yake ya kawaida anaweza akakufaa huko mbeleni kwa ajili ya msaada uliompatia,ila sisemi atakufaa kimapenzi.
     
  13. TabletFellow

    TabletFellow JF-Expert Member

    #13
    Jun 18, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    attention seeking disorder (ASD)

    there is no treatment for such diseases at the moment, researches suggest that frequent sex may be useful, alcohol exacerbate the problem especially when the subject is horny and didnt get boned!!
     
  14. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #14
    Jun 18, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    A Friend in Need is a Friend Indeed....
    Sasa kama huwezi kumsaidia kwenye matatizo wewe utakuwa na faida gani kwake, kumbuka mlipendana before....
     
  15. Avatar

    Avatar JF Gold Member

    #15
    Jun 18, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 674
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Mh!.. ninawasiwasi na kipengele hicho!.. Shule yenu ilikua free kiasi hicho??? Aisee!
     
  16. m

    msnajo JF-Expert Member

    #16
    Jun 18, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 2,057
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Nakuunga mkono. Tatizo hakuongea nae, so inawezekana wasikutane tena. Ushauri wako ni mzuri nimeupenda sana.
     
  17. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #17
    Jun 18, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,857
    Likes Received: 9,408
    Trophy Points: 280
    Hehehehehe watunzi naona wanaongezeka Mkuu, siku za nyuma hatukuwa na matatizo kama haya.
     
  18. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #18
    Jun 18, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Napita tu, maana Nazjaz thread zake zimejaa utata mtupu
     
  19. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #19
    Jun 18, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    hahaha! sasa na ww ni zamu yako kutoa huo msada. can u? afu frequency hujaisema ni 2 bd ama?kwenu watoa ushauri: mnataka asaidiwe kwa vile alikuwa bf wa form ? angekuwa ni ex-hubby ama ex-bf wakati anafanya kazi mngemshauri the same?kwako nazjaz, i wld say dont get involved. bf/mume ulienae leo,ukimuona anamsaidia ex wake wa utotoni utajiskiaje? usifanyie wengine usiyopenda kufanyiwa. pili, kumsaidia teja ni kazi sana na inahitaji commitment ya hali ya juu. jasiri haachi asili. ila ukiyavulia nguo mtoto wa kike shurti uyaoge,all the best.
     
  20. The Analyst

    The Analyst JF-Expert Member

    #20
    Jun 18, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 464
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 45
    Jamani naomba tupunguze jazba!
    Teja hajaomba msaada kwa mtu yeyote. Na wewe Nazjaz usidhani asingekuacha kipindi kile basi maisha yake yangekuwa tofauti (maana wabongo ndiyo zenu hizo). Ni teja kwa kuwa si kinyume chake. Pengine angeendelea na wewe angeuawa wakati akifanya ujambazi wa kutumia silaha. Yote ya Mungu hayo. Mateja wataendelea kuwapo pasipo kujali walikuwa na tabia gani kabla hawajaanza kubwia. Mnafikiri wale Wa-Afghan wa unga wataishije huyu jamaa akiacha kutumia unga? Hata hivyo pole kama ni kweli unajisikia machungu kumwona hivyo!
     
Loading...