Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Namsifu mzee wa upako

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Raia Fulani, Mar 16, 2011.

  1. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #1
    Mar 16, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Kupitia chanel 10 mzee wa upako kasema kikombe cha babu kama ni mipango ya Mungu basi na iwe hivyo. Anapingana na wale wanaompinga babu. Anasema Mungu ni mpana sana kuliko tunavyodhani. Anawaombea wote waendao kwa babu wapone. Ishu inakuja, nani mkweli ilhali Mungu tunayemuamini ni mmoja? Angalau huyu kaweza kujibainisha na wenye mahitaji ya kikombe cha Babu!
     
  2. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #2
    Mar 16, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 346
    Trophy Points: 180
    Soon tutasikia Lusekelo akipewa u agent kwa tawi jipya la babu Dsm
     
Loading...