Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Namshukuru Waziri wa Fedha kwa kuwaingiza wasanii kwenye wigo wa kodi.

Discussion in 'Entertainment' started by mwakajila, Jun 15, 2012.

  1. mwakajila

    mwakajila Senior Member

    #1
    Jun 15, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jana katika kipindi cha kusikiliza mapendekezo ya bajeti Waziri wa Fedha alisema kazi za wasanii zitapitia kwenye mikono ya TRA hii ni hatua kubwa sana ya kuwaingiza hawa wasanii wetu kwenye wigo huu wa kodi ili nao wachangie katika Pato la Taifa Letu..Napenda kumshauri Mh.Waziri kwamba bado kuna hela wanazopata kwenye shoo zao nazo ni Muhimu katika kuchangia Pato la Taifa.


    Nawasilisha.
     
  2. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #2
    Jun 15, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,548
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Na wanaokula bila kuzitolea jasho inakuwaje?
     
  3. mwakajila

    mwakajila Senior Member

    #3
    Jun 15, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu ni kina nani hao?wanakulaje?
     
  4. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #4
    Jun 18, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,710
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145

    Wanakwendaje kukukusanya kodi kwa watu wasio rasmi?
    Kwanza serikali ilipaswa kuirasmisha sekta ya burudani,
    na wasanii wote kusajiriwa, pili itengeneze miundombinu
    ya kimasoko kwa kazi za wasanii ndipo waje kukusanya
    kodi. Wanakusanyaje pasipo kupanda? Hivi wanaiunua nguvu
    ya soko la filamu na muziki ilivyo?...
     
Loading...