Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Namshukuru Mungu!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Masikini_Jeuri, Oct 27, 2010.

  1. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Wapendwa mabinamz na wapwaz!

    Namshukuru Mungu kwa kuniokoa katika ajali iliyonipata juzi usiku nikielekea Iringa katika Hifadhi ya Taifa ya Mikumi umbali wa km 7 toka Mikumi mjini,

    Kwenye gari tulikuwamo watu wa 5 na mmoja wetu hali yake si nzuri (tumuombee); alikimbizwa kwenye hospitali ya Kijeshi ya Lugalo baada ya kupitia Hospitali ya mt. kizito na baadaye hospitali ya serikali ya Morogoro..ni askari mwanafunzi wa kambi ya Mgambo Tanga.


    Ukiachia kuchanika kidogo kidole cha mkono wa kushoto maumivu niliyo nayo ni ya msuli wa bega la kushoto na si makali sana. namshukuru Mungu.

    Nilikuwa nikijitahidi kulipisha lori amablo lilionekana kujaa katikati ya barabara huku likwa limewasha taa zote; sikuwahi kusimama na kupunguza mwendo kiasi cha kutosha ndipo dereva wa lori alipotukwepa ghafla na kutuacha tukisemeza na body yake! impact ya kwanza ilikuwa ni kutoboka kwa tairi la mbele kulia upande wangu na gari kupinduka mara 3 kuelekea upande wa kulia na kutupwa porini mita 12 toka barabarani.
     
  2. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Oooph MJ pole sana na ajali hii lakini mungu ni mwema na ana makusudi na wewe kukuweka hai mpaka leo tuko JF pamoja Kumbe leo tungekuwa tunasema mengine ....
    Mpe pole sana Rafiki yako mungu atamsaidia kupona haraka
     
  3. T

    The King JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole sana Muumba wetu akujalie upone haraka, akuepushe na majanga mengine na kukupa maisha marefu.
     
  4. chloe.obrain

    chloe.obrain JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2010
    Joined: Feb 25, 2010
    Messages: 394
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh! pole sana MJ.
     
  5. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #5
    Oct 27, 2010
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Pole sana rafiki,namshukuru Mungu kwa ajili yako na hao wengine pia.Wape pole wenzio,i pray for a quick recovery
     
  6. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #6
    Oct 27, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Dah Pole sana kamanda mpiganaji.
    Tupo pamoja mkuu pole sana
     
  7. R

    Renegade JF-Expert Member

    #7
    Oct 27, 2010
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 2,990
    Likes Received: 428
    Trophy Points: 180
    Pole bro, Mshukuru Mungu kaktika yote, Mungu ndiye mwenye mamlaka yote na Ndiye Mwanzo na Mwisho, Kwa hiyo yeye ndiye anajua mwanzo wako na mwisho wako na hata kusudi la kukuleta Hapa Duniani, unatakiwa uelewe kusudi hasa la mungu katika Maisha yako.
    Karibu tena JF.
     
  8. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #8
    Oct 27, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Pole sana MJ........MUNGU apewe sifa maana yeye ni MWEMA kila wakati.....tunakuombea upone haraka maumivu..
     
  9. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #9
    Oct 27, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    aah!
    mi siwezi kuongea bwana

    I FEEL THE PAIN
     
  10. Gwallo

    Gwallo JF-Expert Member

    #10
    Oct 27, 2010
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 2,000
    Likes Received: 267
    Trophy Points: 180
    Du! MJ pole sana naamini Mungu aliyekuponya na ajali atairejesha tena afya ya huyo ndugu mwingine, get well soon.
     
  11. Nyadhiwa

    Nyadhiwa JF-Expert Member

    #11
    Oct 27, 2010
    Joined: Jun 21, 2010
    Messages: 262
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Pole sana MJ, mungu na akuponje mapema ili uendelee na shughuli zako kama kawaida.
     
  12. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #12
    Oct 27, 2010
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Pole sana mwana JF
     
  13. JS

    JS JF-Expert Member

    #13
    Oct 27, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Pole MJ....Mungu akuepushe na majanga ya aina yoyote....drive safely wherever you are dear..
     
  14. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #14
    Oct 27, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Wakuu MJ kanitumia some of the snapshots za ajali yenyewe...Ni Kumshukuru Mungu kwamba kweli kuna watu wamepona....some more to come
     

    Attached Files:

  15. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #15
    Oct 27, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
  16. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #16
    Oct 27, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
  17. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #17
    Oct 27, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Pole sana, kwa ajali uliyopata!!!
     
  18. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #18
    Oct 27, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
  19. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #19
    Oct 27, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Mungu Mkubwa.............awajaalie afya na uzima na kuwalinda na ajali na majanga mengine daima- amen
     
  20. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #20
    Oct 27, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Too bad and devastating!Kweli Mungu ni wa ajabu sana!Mshukuru sana Mungu, na ninaamini ana mpango maalum na wewe, ndio maana kakunusuru!Nasi tunakuombea sana wewe pamoja na jamaa zako wote, mpone haraka, mengineyo yatajirekebisha taratibu!
     
Loading...