Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Namshukuru mungu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mr.creative, Aug 26, 2011.

  1. M

    Mr.creative JF-Expert Member

    #1
    Aug 26, 2011
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 494
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Jamani nilifanya mtihani necta wa ualimu ngazi ya stashahada may 2011 nimeufaulu vizuri! sifa na utukufu vina yeye milele na milele AMINA
     
  2. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #2
    Aug 26, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hongera sana Mr. Creative. All the best in your plans!
    Stay blessed.
     
  3. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #3
    Aug 26, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    hongera sana mpendwa kwa kufaulu mtihani wako na kwa kukumbuka kumrudishia Mungu sifa, heshima na shukrani

    Mungu akutangulie katika maisha yako na mipango yako.

    ubarikiwe sana mpendwa

    Glory to God
     
  4. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #4
    Aug 26, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Stashahada ndiyo nini? Diploma, cheti, darasa la saba, form 4? Ni nini hasa?
     
  5. d

    dy/dx JF-Expert Member

    #5
    Aug 26, 2011
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 610
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hongera sana mkuu,na ni jambo jema kumshukuru Mungu.
     
  6. pangalashaba

    pangalashaba JF-Expert Member

    #6
    Aug 26, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    <br />
    <br />
    kumbe sikukosea kukwambia viingereza vyako vigumu ni vya english course. sometimes uwe na busara hata km una digrii arobaini km motto wa jf unavyofahamika,great thinkers. kub....ako! mods piga ban hili jitu!
     
  7. t

    tusichoke JF-Expert Member

    #7
    Aug 26, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 1,289
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hongera mkuu kazi nzuri,mungu azidi kukupa afya njema utumikie taifa
     
  8. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #8
    Aug 26, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Stashahada=diploma,hongera mkuu,tunapaswa kumshukuru MUNGU kwa kila jambo.
     
  9. Aggrey86

    Aggrey86 JF-Expert Member

    #9
    Aug 26, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 856
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hongera sana mkuu uwe mwaminifu kwa wanafunzi! God blec u!
     
Loading...